Mẹo vặt - thắc mắc - yêu cầu về Themes / Hình nền

Thảo luận trong 'THEMES - HÌNH NỀN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 24 Tháng ba 2006.

1. biduyanh

biduyanh Thành viên

Được Like:
    4
    Cho em hỏi là những theme trong TOPIC Theme dung lượng lớn, cực đẹp cái nào cũng xài được cho N95 thưởng phải kô? Cám ơn.
  2. lemon_sac

lemon_sac Thành viên

Được Like:
    37
    Có ai có theme mà icon giống "N78_Merlin_Music_Edition" không? Vì mình muốn làm hình nền full cho N78 mà icon "N78_Merlin_Music_Edition". Dùng "MBM Tool" chỉnh hình nền rồi chép đè vào ổ C: "N78_Merlin_Music_Edition" mặc định của máy nhưng không được. Mình định cài ra thẻ nhớ nhưng máy không cho cài vì máy đã có "N78_Merlin_Music_Edition". Muốn làm hình nền full nhưng vẫn giữ icon "N78_Merlin_Music_Edition". Ai giúp mình với nha...
  3. lee_jun

lee_jun Thành viên

Được Like:
    2,431
    các bác ui. Em đã cài theme rùi mà sao trong menu nó vẫn là icon mặc định thế các bác . các bác thông cảm em vừa biết chơi còn gà lắm T_T
  4. hihi_vuilen

hihi_vuilen Thành viên

Được Like:
    0
    Cho em hỏi cách cài theme cho e72 đi, tải theme .sisx về rồi chép vô máy cài đặt, xuất hiện file ownskin gì đó trong menu, nhưng chẳng biết chỉnh sao để áp dụng theme cả, bro nào giúp dùm e đi
  5. zenterboy

zenterboy Thành viên

Được Like:
    0
  6. Donquijote

Donquijote Thành viên

Được Like:
    0
    Mình có tạo mấy themes bằng phần mềm trên điện thoại, nhưng không biết nó save ở đâu để mà lấy ra?
  7. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Vô phần App Manager mà xoá nha bạn, nó có phần thông tin về theme đó đó.
  8. khangminh

khangminh Thành viên

Được Like:
    753
    Làm sao lấy được file *.key, *.cer để sign theme trong Carbide UI 3.4

Mình đang làm 1 cái theme cho Nokia N73 bằng chương trình Nokia S60 Theme Studio 3.0 và chương trình Carbide UI 3.4 nhưng khi đóng gói SIS nó bắt phải Sign nhưng mình không biết làm sao để có được 2 cái file yêu cầu *.key và *.cer để sign. Mong mọi người chỉ giúp.

IMEI máy của mình: 355718026181303

Gửi lộn chỗ xin mod/admin thông cảm vì chẳng biết post chỗ nào cho hợp lý hơn
  9. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    mình cũng từng làm theme trên carbide rồi, không cần sign gì đâu bạn ạ, đến chỗ ấy cứ bỏ qua hoặc cancel ấy :-s
  10. gk.kane

gk.kane Thành viên

Được Like:
    0
    Mình có 1 con E71 không cài themes được, có phải là chưa hack phone nên cài ko được phải ko vậy? Xin lỗi mình không rành về symbian cho lắm...
    Thanks