Mẹo vặt - thắc mắc - yêu cầu về Themes / Hình nền

Thảo luận trong 'THEMES - HÌNH NỀN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 24 Tháng ba 2006.

1. alessandro

alessandro Thành viên

Được Like:
    10
    Thanks bro đã hd, hoá ra tớ chưa tắt chế độ icon animation, bây h đc rồi, hehe =D>
  2. thedung05071984

thedung05071984 Thành viên

Được Like:
    7
    có ai biêt theme nào mà icon động ko nhỉ,mình đang dùng n95,mình thấy cái máy 7373 co cái theme có icon động.mây con khỉ hay phết,bạn nào biet chỉ cho mình vơi nhé
  3. batquai

batquai Thành viên

Được Like:
    0
    huhuhiu

lam on cho minh hoi n82 tai sao cai them goi ma ko thay doi dc icon, trong khj may khac thi thay doi dc?****? giup minh voi

Nhắc nhở lần 1.
    Gõ tiếng Việt có dấu khi gửi bài viết.
    Tái phạm là lên bảng phong thần nhé.
  4. sugia32

sugia32 Thành viên

Được Like:
    23
    Cần sửa tên themes,help me!!!

Mã:

[URL]http://www.mediafire.com/?4djk0wzzzz3[/URL]

Pro nào biết cách đổi tên theme đổi giùm mình 2 theme này nha.
    Một cái đổi thành Red và một là Stave
    Mình đã đổi tên nhưng ko được,trong AppMgr thì đã đúng tên nhưng vào trong theme thì lại khác.
    Pro nào biết giúp mình nha
    Thanks!!!
  5. minhnhat44

minhnhat44 Thành viên

Được Like:
    0
    giúp em theme động n78

Em tải 1 vài cái theme động của ownskin.com về cài vào cái N78 của em, máy em để stanby theme là Horizontal icon bar. Nếu như ko bật tính năng hình động thì vẫn hiển thị đầy đủ. Nhưng khi em bật tính năng hình động lên thì hình nền động của theme sẽ che hết ~ dòng thông tin bên dưới. Mấy anh chị xem hình để hỉu rõ ý của em.
    Có anh chị nào biết cách khắc phục, chỉ em với.[​IMG]
  6. 135798642

135798642 Thành viên

Được Like:
    3
    ai biết theme lưu diệc phi nào không chỉ mình với :)
  7. copsinhdoi

copsinhdoi Thành viên

Được Like:
    12
    Tôi có down 1 cái theme trên mạng, theme khá đẹp và tôi rất thích. Nhưng có một khuyết điểm là khi nhấn số gọi, màu số là màu trắng trên khung nền trắng (không phải hình nền mà là cái khung vuông vuông mỗi lần mình nhấn số) nên rất khó nhìn (khi có cuộc gọi đến cũng vây). Xin hỏi anh em là có cách nào rã cái theme này ra để chỉnh sữa lại không? Mình đang xài máy E72.
    Thanks.
  8. phanhien

phanhien Thành viên

Được Like:
    158
    Các bác ơi em cài theme vào để thử bây giờ không thích thì xoá bớt đi cho đỡ nặng. Nhưng bấm c không được, vào app manager thì không có tên theme đó! Vậy phải làm sao để xoá theme đi bây giờ?
  9. back

back Thành viên

Được Like:
    4
    X:\private\10207114\import (X là tên ổ đĩa thẻ nhớ). Đây là nơi chứa các theme mà bạn đã cài vào thẻ nhớ.
    Bạn truy cập vào thư mục đó trên máy tính( dùng đầu đọc hoặc cáp),mở chức năng xem ẩn , tìm các theme trong đó mà xoá
  10. tommy013

tommy013 Thành viên

Được Like:
    0
    mấy anh có ai biết chỉnh theme động cho E63 k. em down theme động về nhưng cài vô nó lại k động:(:(