Mẹo vặt - thắc mắc - yêu cầu về ứng dụng Du lịch/Bản đồ/GPS

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG DU LỊCH, BẢN ĐỒ, GPS' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 24 Tháng ba 2006.

1. cutuctac

cutuctac Thành viên

Được Like:
    13
    mình sài con E71 FW 400 đã H@CK;Bác nào có phần mềm la bàn số định hướng D-T-N-B cho xin với nhé?
  2. nghich3

nghich3 Thành viên

Được Like:
    0
    Máy E71 hình như ko có la bàn ố thì phải .
  3. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    e71 không có la bàn đâu bạn ạ ^^
  4. brutal_death

brutal_death Thành viên

Được Like:
    1
    mình hay về quê nhưng khó thuộc đường quá không biết có phần mềm nào giúp cho mình thuộc được đường không nhỉ ? trong miền bắc việt nam thôi
  5. Khỉ Con

Được Like:
    11,479
    google maps, ovi maps, vietmap. 3 cái đấy bạn dùng cái nào cũng được. mình dùng cả 3 :))
  6. brutal_death

brutal_death Thành viên

Được Like:
    1
    K biết có đúng ý k nhưng ý mình k phải là mình cần tra tên đường.mà từ nhà mình về quê có những khúc quay hay rẽ rất khó nhận biết.ví dụ như đi đến chỗ cây này thì rẽ nhưng biết đâu mai kia họ chặt nó đi hoặc là qua mấy cái cầu thì rẽ.chẳng hạn thế.mình lại k có dịp đi nhiều nên rất khó nhận ra.
  7. hiphop

hiphop Thành viên

Được Like:
    10
    Hỏi về GPS

Các bác cho hỏi E71 có phần mềm nào dùng GPS để xác định khá chính xác vị trí của máy không ? Iem muốn biết chính xác vị trí của máy của em ấy mà (đề phòng trường hợp mất cắp) . Em dùng thử dịch vụ của vina nhưng nó dựa vào cell nên vị trí không chính xác được, chỉ biết ở khu vực nào thôi.
    Cảm ơn các bác nhiều.
  8. Khỉ Con

Được Like:
    11,479
    ý bạn là phần mềm dẫn đường đúng không :-?