Mẹo vặt - thắc mắc - yêu cầu về ứng dụng Quản lý cuộc gọi / Tin nhắn

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 24 Tháng ba 2006.

1. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    nghĩa là bạn đang dùng nhiều ứng dụng chạy ẩn quá, bạn đang cài những gì vậy :D
  2. guilty0909

guilty0909 Thành viên

Được Like:
    90
    Mình không dùng nhiều chương trình chạy ẩn mấy đâu. Có lúc dùng Slick,có lúc dùng ACM thôi. Ko nhiều lắm
  3. CLEOPAC

CLEOPAC Thành viên

Được Like:
    2
    UVR có cài được cho E72 mà không có tiếng beep k bạn ? Phần mềm nào ghi âm tốt nhất cho E72 hả các bạn (k phải ghi âm cuộc gọi đâu nhé)
  4. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    bạn thử cái này nhé
  5. kiencnd

kiencnd Thành viên

Được Like:
    1
    các bác ạ. tình hình là cái E66 của em rất dở ở chỗ hộp thư SMS đã gửi đi của nó chỉ chứa được tối đa là 999 tin nhắn thôi :( có bác có cao kế nào làm cho hộp thư đã gửi của nó ko giới hạn như hộp thư đến ko :-? hoặc phần mềm gì đó quản lý tin nhắn mà nó lưu hộp thư đi ko giới hạn í :-.... cám ơn các bác đã đọc bài :D
  6. nktrung

nktrung Thành viên

Được Like:
    0
    Em cũng đang muốn như bác đây. Lưu ra máy tính bằng Ovi Suite thì không có phần mềm hay ứng dụng nào có thể cho Set private những tin nhắn riêng tư trên đó. Nên ưu tư quá mà sinh bệnh. Không thấy phương án hay đáp án nào khả thi? Anh em nào biết giới thiệu hay tư vấn hộ vụ này cái nhé!
  7. hoangdo123

hoangdo123 Thành viên

Được Like:
    0
    Chuyển tinnhắn sang thẻ nhớ(E\...) mọi thứ sẽ theo ý ngay!
    [QUOTE=nktrung;1955646]Em cũng đang muốn như bác đây. Lưu ra máy tính bằng Ovi Suite thì không có phần mềm hay ứng dụng nào có thể cho Set private những tin nhắn riêng tư trên đó. Nên ưu tư quá mà sinh bệnh. Không thấy phương án hay đáp án nào khả thi? Anh em nào biết giới thiệu hay tư vấn hộ vụ này cái nhé![/QUOTE]
  8. bull

bull Thành viên

Được Like:
    50
    bồ em xài e71.a em có pm nào xem tin nhắn đã xoá không giúp em với............
  9. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Mình thấy IVCM là có thể hỗ trợ tốt nhất trong các phần mềm dạng này trong các tình huống bạn đưa ra. Nhưng theo yêu cầu của bạn thì rất khó mà trọn vẹn được 100%
  10. vietnd

vietnd Thành viên

Được Like:
    0
    Cám ơn các bác, phần mềm này rất hay ạ.