Mẹo vặt - thắc mắc - yêu cầu về ứng dụng tiện ích

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TIỆN ÍCH' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 24 Tháng ba 2006.

1. [C]raz[Y]

[C]raz[Y] Ex-Mod

Được Like:
    2,578
    Bạn giữ phím Menu làm hiện các chương trình đang chạy và tắt chúng đi. Hoặc bạn download pm Handy Taskman đã được giới thiệu trong diễn đàn nhé!
  2. Trunghuy90

Trunghuy90 Staff Member

Được Like:
    714
    Các a ai có pm sao lưu bộ nhớ máy vào thẻ nhớ cho e xin vs.lý do là tránh trườg hợp 4mat máy và up fimwave.như ae đều biết là trong thư mục quản lý tập tin có hỗ trợ chức năng sao lưu bộ nhớ máy.nhưng k hiểu vì sao,khi e click vào sao lưu thì sau khoảng 15/s máy báo phải đng 1 số ứng dụng lại thì out luôn.e dùng tớ 5pm quản lý ram để đóng và thoát ứng dụng chạy ẩn,có lúc lại restast lại máy xem có đc k.kết quả là cũng k thành.nên e xin ae nào có cách khắc phục hoặc pm nào khả thi trog trườg hợp này,thì giúp e vs.thank các a trước ạ.

Pro dùng trìng quản lý jbaktasman đi.đó là trìng quản lý ứng dụng mạnh mẽ nhất hiện nay đó.và có vh luôn.chúc vui.nếu trog dđ k có email cho m nhá.email:trunghuy1990@ovi.com
  3. tiki_bin

tiki_bin Thành viên

Được Like:
    0
    Có phần mềm nào làm ẩn các file trong điện thoại không nhĩ. ví dụ như . hình,âm thanh,, và cả video nữa.Thấy có mấy phần mềm nhưng cài vào thì được nhưng khi sử dụng báo lỗi không à. Các ACE nào đang xài thấy bản nào mà ok thì share cho mình nha.Mình xài n95 8gb,
  4. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    xài x-plore ẩn thư mục và file thử đi bạn
  5. kingking

kingking Thành viên

Được Like:
    3
    Em đag xài Nokia X6 16GB .. em muốn cài passworld trước khi mở đc bàn phím , có chương trình nào hok ạ , giúp e với
  6. em yêu khoa học

em yêu khoa học Thành viên

Được Like:
    112
    Khỉ Con and kingking like this.
  7. kingking

kingking Thành viên

Được Like:
    3
  8. phongvanls900

phongvanls900 Thành viên

Được Like:
    1
    Em đang dùng n81 2g.có phần mềm hẹn giờ tắt ứng dụng nào khác không nhỉ?nếu có cho em xin link với.em đã thử dùng SmartRun nhưng không ngắt đc ứng dụng đang chạy.giúp em với.
  9. znmw69

znmw69 Thành viên

Được Like:
    0
    Ai cho mình xin phần mềm thay đổi hình nền(wallpaper) không ? Mình muốn phần mềm random 1 thư mục ảnh không biết có không nhỉ ? Mình đang xài E71.
    Thanks
  10. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    bạn dùng cái này xem nhé, hihi