Mẹo vặt - thắc mắc - yêu cầu về ứng dụng tiện ích

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TIỆN ÍCH' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 24 Tháng ba 2006.

1. znmw69

znmw69 Thành viên

Được Like:
    0
    Cảm ơn bạn, mình muốn thay đổi cái hình nền ở ngoài thôi, cái này nó thay trong menu luôn @@, không biết bạn còn phần mềm nào khác nữa không ? Không full màn hình cũng được ^^
    Cảm ơn bạn
  2. langtu685

langtu685 Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn nào cho mình xin phần mềm đèn pin cho e90 được không vậy?
    mình cài spoton rùi nhưng bật đèn flash lên thì chỉ có mầu đỏ thui.cài phonetorch thì đèn flash sáng trong 3 giây lại tắt sau đó lại sàng 3 giây nữa cứ thế.hĩ bực mình quá.
    Ai giúp hộ cái nha. Thank nhiều
  3. nploibk

nploibk Thành viên

Được Like:
    1
    học 406 câu hỏi luật GT trên đt

Bác nào có xin share cho mình vớ s60 v3 nhe
    thanks
  4. thanhsangqng

thanhsangqng Thành viên

Được Like:
    0
    Chào các bác, mong các bác giúp đỡ em có con n70 dùng advanced device locks 1.0 nhung không có mã khích hoạt IMEI:359570012015581 máy của em. cảm ơn hãy giúp đỡ tôi nhé.
  5. Pettranminh

Pettranminh Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hoi may em da hack ( e63) nhung khi cai mot so phan men may bao loi cap nhat, anh em nao biet loi gi khong ? va cach khac phuc no, CAM ON TRUOC
  6. Tranminhquan

Tranminhquan Thành viên

Được Like:
    0
    mình đang dùng e75 hôm trước thấy ở diễn đàn cho s60v5 có phần mềm smsalert đặt nhạc chuông cho từng tin nhắn rất hay mà cài không được. ai có soft này dùng cho e 75 và các sòft nào hay làm ơn cho xin nhé. email: tvquan41gtvt@gmail.com
  7. aaronhuynh

aaronhuynh Thành viên

Được Like:
    1
    Bác chủ hay có bác nào biết phần mềm đèn flash cho N82 thành đèn pin thì chia sẻ cho em với. Em tìm mấy bửa rồi mà chưa thấy. Thanks các bác.