Mẹo vặt - thắc mắc - yêu cầu về ứng dụng Văn phòng / Từ điển

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG VĂN PHÒNG - TỪ ĐIỂN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 24 Tháng ba 2006.

1. ChiêuTrúc Admin Executive

Tip/Mẹo vặt và giải đáp thắc mắc sử dụng
    dành riêng cho các phần mềm Văn phòng/Office

Chú ý: Thead này chí dành để thảo luận về các thắc mắc chung chung, hoặc cách sử dụng phối hợp nhiều PM khác nhau hoặc về 1 phần mềm nhỏ (không được tạo topic riêng vì ít được quan tâm).

Các bài viết liên quan đến các phần mềm đã được tạo Thread riêng mà được post tại đây sẽ có thể được chuyển đi hoặc xóa mà không cần bảo trước !
  2. hcivic

hcivic Thành viên

Được Like:
    16
    Ứng dụng TỪ ĐIỂN A-V cho N73 có chưa nhỉ?

Các ae cho mình hỏi thăm phần mềm ứng dụng tra từ điển Anh -Việt đầy đủ cho dòng N73 đã có chưa nhỉ?Có rồi thì cho mình xin với được không?Cám ơn thật nhiều!
  3. hcivic

hcivic Thành viên

Được Like:
    16
    Cám ơn bác nhiều,để tôi dùng thử xem có còn hơn không hén.Ờ mà cho mình hỏi search cái này ở đâu bác nhể?
  4. phan_hieu

phan_hieu Thành viên

Được Like:
    3
  5. hcivic

hcivic Thành viên

Được Like:
    16
    @Phan_hieu: Tôi download được bên ấy rồi đấy,cám ơn bác nhé,lại được gặp nhau ở đây nhỉ?Bác cũng xài dòng Symbian S60-3rd-9.1 hở?
  6. TRAINGAYTHO

TRAINGAYTHO Thành viên

Được Like:
    9
    sao mình tìm tự điển cho n73 hoài mà không được,các bác giúp cho
  7. hcivic

hcivic Thành viên

Được Like:
    16
    @Traingaytho:Bác vào cái link mà bác Phan_hieu đã pót ở trên đó rồi chọn từ khóa Symbian 9.1 trong ô cửa sổ tìm kiếm PM;cửa sổ bên cạnh chọn TẤT CẢ rồi bấm XEM.Kết quả cho thấy trong những PM này có Mobile reader _ khoảng 3 MB của Hồ Ngọc Đức tải về và cài nạp vào phone là xong(trong Mobile reader này có phần từ điển A_V nhưng sao cách sử dụng lại khác bộ từ điển kia?tôi chưa quen cách dùng này của Hồ Ngọc Đức).
  8. TRAINGAYTHO

TRAINGAYTHO Thành viên

Được Like:
    9
    cám ơn các bác nha
  9. Beret

Beret Thành viên

Được Like:
    8
    kiendd thích bài này.
  10. TRAINGAYTHO

TRAINGAYTHO Thành viên