Mẹo vặt - thắc mắc - yêu cầu về ứng dụng Văn phòng / Từ điển

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG VĂN PHÒNG - TỪ ĐIỂN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 24 Tháng ba 2006.

1. trieunam

trieunam Thành viên

Được Like:
    117
    Lần sau pm hoặc gửi mail cho mình nhé bạn.Nếu ko bị gọi là spam đấy.Thank thì nhấn vào nút thank giùm nhé^^!.Đã gửi
    meosay thích bài này.
  2. khangtrang

khangtrang Thành viên

Được Like:
    8
    hay là bác post lên cho mọi người dùng chung đi pác
  3. trieunam

trieunam Thành viên

Được Like:
    117
    Mình ko tao host.Mình đã gửi cho bạn.Bạn muốn thì post lên cho mọi người.
    khangtrang thích bài này.
  4. khangtrang

khangtrang Thành viên

Được Like:
    8
    trong đó có cả cái việt phap phap việt nua nếu em xóa đi chơi mỗi việt anh có được ko bác nhỉ?
  5. khangtrang

khangtrang Thành viên

Được Like:
    8
    mà sao em ko cài được bác à. ko biết cài cái ý như thế nào nhỉ?
  6. trieunam

trieunam Thành viên

Được Like:
    117
    pó tay.Đấy là file data thôi.Muốn cài đc bạn phải cài Mobi Reader Tìm ở đây.http://gsm.vnshowthread.php?t=34848&page=55
    Rồi sau đó chép file data vào trong forder ebook trên thẻ nhơ.(nếu ko có thì tạo ra)
    trandinhtuan thích bài này.
  7. letuan_cz

letuan_cz Thành viên

Được Like:
    0
    sao mọi người cứ đi lạc chủ đề thế nhỉ.có ai biết nick Y!M tác giả ko.hoặc chỉ mình cách tạo văn bản bằng file *.prc cũng đc.thankss
  8. vitcon3tuoi

vitcon3tuoi Thành viên

Được Like:
    29
    Từ điển A-V cho 5700 và 6300, tối đa bao nhiêu từ?

Các anh cho em hỏi từ điển sử dụng được cho 5700 thì tối đa bao nhiều từ và có link ko cho em tải về. Và với 6300 thì tối đa bao nhiêu từ? Cho em link tải về. Cám ơn các anh.
  9. julie_912

julie_912 Thành viên

Được Like:
    33
    5700 từ điển AV tối đa theo minh là 400000 ngàn từ , Bạn cài Lingo thử xem !
    Còn 6300 dùng hệ điều hành S40 thế hệ 3 nên cài từ điển Anh Việt java ( Hiện có trên diễn đàn bạn searh thừ xem ) số từ đối đa là 18000 ngàn từ ( từ thông dụng nhất ) bạn bỏ file XXX.jar vào thẻ nhớ máy 6300 là ứng dụng tự chạy , chúc bạn zui ^ ^
    vitcon3tuoi thích bài này.
  10. akchyan

akchyan Thành viên

Được Like:
    3
    sửa văn bản trên N73

Cho mình hỏi một chút. Mình đang sử dụng N73. Khi ghi chép mình chỉ có 1 lựa chọn là sử dụng phần mềm Note đi kèm theo máy nên chỉ hiện thị được 8 dòng và chữ rất to, khó sử dụng. Nếu mình muốn ghi chép và lưu lại được lại dưới dạng file .txt thì có thể sử dụng phần mềm nào?
    Thanks for reading this post.