Thảo luận Miii - MẠNG XÃ HỘI ẨN DANH

Thảo luận trong 'Android: Ứng Dụng' bắt đầu bởi Miii, 17 Tháng mười hai 2014.

1. Miii Thành viên

Các bác chắc không còn lạ gì với xu hướng mạng xã hội ẩn danh đang được giới trẻ trên Thế giới hưởng ứng rất nhiệt tình. Đây là một thói quen chia sẻ mới của con người trong xã hội hiện đại, khi mà ai ai cũng chạy đua theo tiền tài, danh vọng, chẳng thể dành thời gian cho nhau thì mạng xã hội ẩn danh là một sân chơi khá thú vị để họ có thể giải bày tâm sự. Nói một cách ngắn gọn, ở cộng đồng mạng xã hội ẩn danh, chúng ta được tự do công khai chia sẻ chuyện mình hay lắng nghe chuyện đời, nhưng vẫn rất riêng tư vì chẳng ai biết nhau cả. Thế quái nào mà công khai nhưng vẫn riêng tư ấy ạ? Vì nó ẩn danh cơ mà, yên tâm là thiên hạ giữ bí mật hộ cho bác nhé. Đơn giản chỉ là nơi để chúng ta tìm một tiếng nói chung, một điểm chung và nhận lại từ nhau chút đồng cảm.

Em thấy trò này còn khá mới mẻ ở Việt Nam nhưng nó thật sự rất thú vị, có tiềm năng phát triển. Các bác dùng thử xem thế nào rồi góp ý cho em với. Đa tạ các bác nhé!

Em gửi lại cái link miii.vn để các bác down về vọc thử hoàn toàn miễn phí ạ.
    [​IMG] [​IMG]