Mio vs Nouvo. Heo mi !!!!

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi Kenjii, 11 Tháng chín 2007.

1. romesons

romesons Respected Admin Staff Member

Được Like:
    5,380
    - Con xe này có trong cuộc thi xe độ Yamaha được tổ chức vào noen năm ngoái, con này của người nước ngoài, được xếp giải 2 :)

- nếu thích xem xe độ các bạn có thể vào đây hoặc đây tất cả đếu là xe của Yamaha đấy :rolleyes:

2. truelife

truelife Thành viên

Được Like:
    9
    Đã mua tay ga thì đừng tính đến chuyện con nào hao hơn con nào,same same nhau thui ,chiếc nào tay ga cũng uống như trâu hết..:D <còn tính đến chuyện bi nhiu lit/km thì u đi đừng trường khác ở tp khác ,tui chạy con NV cả 1.5 năm nay thấy cũng y chang zị ,muốn ngon fải biết chỉnh lại chứ ,canh lai bình xăng cho vừa thui, nếu bạn ít đi ga cuối thí khóa thêm một xiu..bảo đảm NV hơn hẳn Uti ....Chúc bạn lựa chọn thích hợp.
  3. bevuitinh_tc

bevuitinh_tc Thành viên

Được Like:
    209
    Những con tay ga sao nó không cải tiến ít hao xăng chời
  4. khanhkiller3000

khanhkiller3000 Thành viên

Được Like:
    38
    choi lúc trước RC mới ra khoái wa chơi lun--->chạy 2 năm-->wa oải về dzu5 xăng-->bán,chơi con Air Blade lúc mới ra còn rẽ--->chạy dc tầm 40km/1l nhưng o đã = Nouvo,nhưng dc cái đỡ hao xăng cũng tạm (mà đang HOT nữa chứ),thằng e đang chạy Attila than như trời dù xe wa yếu,hao xăng nữa (mua tháng 5/07)
  5. Kenjii

Kenjii Guest

sáng nay, em mới biết AB có xe nhái từ TQ. Hic hic. Cuối cùng em chả biết chọn chiếc nào. các bác phân tích kĩ kĩ giùm em đê.
  6. gamer1903

gamer1903 Thành viên

Được Like:
    4
    thôi bác ơi rang' kim' xiền rinh chiếc SH300i đi cho oai....!:rolleyes:
  7. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
    Air Blade là đỉnh nhất rồi,mà giá cũng tới nóc luôn.Giá hãng ra có 30 mà giờ ---> 37 ,hic hic...chờ thoai....
  8. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
  9. khanhkiller3000

khanhkiller3000 Thành viên

Được Like:
    38
    hwa đi VT kéo chiếc AB của tui với xì po 2000 (mới làm máy) và chiếc attila--->xì po đề pa mạnh wá,nhưng nước hậu thì ngng ngửa AB,Attila VIc 2007 wá chán
    To:AB TQ làm ji có pa,chỉ có hang Thái thui
  10. zazaza

zazaza Ex-Mod

Được Like:
    720
    con xipo đó có bị sao ko vậy , nước hậu hơi tụt 1 chút nhưng đảm bảo 2 con kia ko có cửa với xipo , xipo mà đc em ngon ngon càng nóng máy chạy càng ghê , chắc bác gặp đc em xipo cùi bắp rùi