MMMOOO WIN7: Mang giao diện Windows 7 cho các máy Symbian v3-v5

Thảo luận trong 'THEMES - HÌNH NỀN' bắt đầu bởi hoangcung1939, 4 Tháng năm 2010.

1. hoangcung1939 Ex-Mod

MMMOOO Win7 v1.0 Trial

The developer MMMOOO (the same as myPhone) released its new Skin tests for the Win7. The Win7 is an interesting application that simulates the Windows 7 operating system on any device Nokia S60 3rd and 5th and Samsung Omnia HD. Interested in testing it, you can download below.

Các bạn làm theo cách sau để thành bản full
    • - Sau khi cài đặt xong, các bạn chạy nó lên. Nếu nó kêu Active thì các bạn chọn trial sau đó exit nó ra luôn ha.
    • - Chạy X-plore lên
    • - Truy cập vô đường dẫn sau : C:\Private\AF109171\556E87F18BA6A57B22...\
    • - Chọn ngay file 4CD11BFC07C2B3FDA63D7...2AE15 rùi bấm chữ Menu - chọn File - chọn Attributes rùi đánh vô ô "read only".
    • - Bấm vô chữ Change. Xong, giờ bấm phím Menu - chọn My Apps và chạy cái WIN7 lên. Bravo, soft đã Full rùi đó các bạn :113:
    Đã test trên Satio, hoàn toàn tương thích và giao diện rất đẹp :004: . Riêng test trên N95-8gb thì bó tay vì không hỗ trợ Full màn hình được, quá dư khung hình :25:

Ứng dụng này đã được post bên Topic S60v3, nay mình xin post bên S60v5 này cho các bạn nào không khoái đi lục lọi :45:
    Mã:
    [CENTER][URL="http://www.mediafire.com/?jiyehytyjw2"]DOWNLOAD[/URL][/CENTER]
    dellxps, aladin_co, natan and 3 others like this.
  2. changkho1908

changkho1908 Thành viên

Được Like:
    1
    cái này mà gọi là giao diện win7 á ******** win 7 phải trong suốt chứ ****
  3. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Giao diện trên Phone mà trong suốt giống trên PC hoặc Laptop thì ai đi mua PC với Laptop nữa hả bạn :D . Mang hơi hướng thui, xài đỡ đi :))
  4. aladin_co

aladin_co Thành viên

Được Like:
    0
    Thanks bạn, cái này có thể nhiều người thích đây
  5. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Là sao hả bạn :030: , sau khi cài đặt soft xong. Bạn phải chạy nó lên thử rùi chọn Trial, sau khi chọn Trial xong nó sẽ vô giao diện soft. Ok, bây giờ bạn thoát hẳn chương trình ra rùi mới dùng X-Plore truy cập vô đường dẫn trên thì sẽ thấy thui.

Mình đã test trên con Satio của mình rùi nha bạn, ăn nói đàng hoàng 1 chút ha.

Folder đó trên máy của mình đây, mở to con mắt ra mà nhìn cho kỹ đi :D

giang88 and Funny_clock like this.
  6. dang khoi

dang khoi Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác ơi sao em vào x-plore mà không có "Private" chỉ thấy ổ C không à. làm sao bây gio các bác ơi.

Máy mình lại thiếu forder Private bác ơi!!!! Làm sao bây giờ hả bác.
  7. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    làm gì có máy nào thiếu hả bác! chưa H@ck thì nó chưa hiện ra cho mà vọc đấy thôi :))
    hack máy đi rồi cài bác nhé!
  8. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Mở X-Plorer lên rồi vào Menu >> Tool >>> Configuration >>> Nhấp chọn hết vào các ô , nó sẽ hiện các file ẩn cho bạn . Nếu bạn H@ckphone nữa thì sẽ truy cập được vào trong thư mục Private .
    dang khoi thích bài này.
  9. dang khoi

dang khoi Thành viên

Được Like:
    0
    không biết sao bây giờ nó lại báo bộ nhớ bị đầy nên khởi động lại máy hoài. Mình đã up lên FW 5.0 rồi các bác ơi

Em đã làm theo bác nhưng vẫn không thấy af109171 các bác ạ. Mong các bác giúp đỡ
  10. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Chắc máy của bạn chưa được H@ck hả, nếu H@ck rùi thì sau khi chạy soft này lên và chọn Trial xong; thoát hẳn nó ra thì khi dùng X-Plore để tìm folder trên là sẽ thấy nó xuất hiện thui bạn à.

Nếu H@ck phone rùi thì vô soft Rompatcher trước, chọn Apply dòng Open4All rùi vô lại X-Plore ha.