Mở hộp USB siêu nhỏ và đáng yêu từ Apacer

Thảo luận trong 'Máy Tính: Tin Tức - Đánh Giá Sản Phẩm' bắt đầu bởi nhh1104, 19 Tháng mười 2017.

1. nhh1104 Thành viên

Những chiếc USB từ Apacer luôn nổi tiếng bởi thiết kế bên ngoài, mình đã có được phiên bản mới nhất với tên mã AH159. Với kích thước siêu nhỏ, AH159 được trang bị công nghệ USB 3.1 Gen 1 cùng một nắp bảo vệ có móc khóa để chắc chắn rằng bạn sẽ không bị thất lạc nắp. Và đây là hai màu để người dùng lựa chọn khi mua.

Hãy cùng nhìn cận cảnh và chiếc USB này:

Mình thật sự rất thích thiết kế nắp gắn liền này cũng như giúp USB trở nên cách điện. Bạn có thể thoải mái cho chiếc USB này vào túi xách hay bóp mà không lo lắng về việc hư hại. Phần nắp có được gắn vào dây đeo nên bạn sẽ không phải sợ thất lạc thứ nhỏ bé này sau vài lần sử dụng.

Với kích thước nhỏ và sang trọng, khi đặt chung với bộ sưu tập Totoro 2cm của mình, những chiếc USB này khá hợp và làm cho mình cảm thấy thích thú. Lớp vỏ được làm bằng cao su mềm tạo cảm giác như một đám mây nhỏ trên trời, và hãy xem chúng thật hợp với chậu cây nhỏ của mình, thật thư giãn khi làm việc mỗi ngày với các thiết bị này.

Là một thanh nhớ với lớp vỏ cao su, thiết bị này có khả năng chống bui, chống nước và thậm chí là chống sốc. Mình có thể thoải mái tưới nước vào chậu cây nhỏ này mà không cần phải mang các USB ra. Và chúng trông thật đáng yêu khi có vài giọt nước đọng phía trên.

Nếu bạn là con người thích tận hưởng những niềm vui nhỏ trong cuộc sống, mình nghĩ rằng bạn nên sở hữu những chiếc USB này.