MobiFactor PowerMP3 v1.00 S60 SymbianOS

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi tomconan111, 13 Tháng một 2006.

1. huythuyan

huythuyan Thành viên

Được Like:
    1
    6680 ko nhận UltraMP3 ai giúp em với,.khi cài dc thì nó treo máy ,ko treo thì khi vào nó tự kích ra hic ko xài dc
    Pháp Sư thích bài này.
  2. baddog

baddog Thành viên

Được Like:
    1
    Chào các bác,
    Các bác cho em hỏi Power Mp3 có support cho N73 không ạ. Trước em cài soft này cho N70 thì OK, nhưng khi cài cho N73 thì báo lỗi "not support" mà N73 cũng chạy trên nền S60 mà.

Many thanks,
    Pháp Sư thích bài này.
  3. ngochaiag

ngochaiag Thành viên

Được Like:
    185
    PowerMp3 chưa có cho thế hệ thứ 3. Bạn qua box cho thế hệ thứ 3 tìm JukeBox để sử dụng.
    Pháp Sư thích bài này.
  4. cute_guy

cute_guy Thành viên

Được Like:
    71
    Ngage C ThÌ O CẦn XÀi Ct NÀy ĐÂu BẠn Ah
    Ct MuÍc CỦa MÁy ChỈnh Mega Bass Nghe La MỆt MỎi LuÔn RỒi
    CÒn Qd ThÌ KhỎi PhẢi MẤt CÔng,,,,o Bjo CÀi ĐƯỢc
  5. worker

worker Thành viên

Được Like:
    3
    Đúng là phần mềm dành cho những ngươì khó tính,xài cũng nhiều loại rồi nhưng khoái nhất thằng này
    Pháp Sư thích bài này.
  6. tuanQC

tuanQC Thành viên

Được Like:
    5
    Lổi này là vì sao?

Nếu bạn cùng cài 2 soft này thì rất dể so sánh.Power mp3 nghe lớn hơn nhưng lại rè hơn so với LCG. LCG nghe tiếng bass rất chắc.Nhưng LCG trên máy N72 của mình bi cái lổi này mà kg biết có ai bị không?Cách fix nó làm sao?
    Thế này nhé : Khi đang nghe nhạc bằng LCG mà có ai đó gởi tin nhắn hoắc gọi đến thì vẩn nhận tin nhắn và cuộc gọi bình thường nhưng sau đó thì bị đứng máy, rồi nó tự restart luôn. Lần nào cũng vậy cả. Xin hỏi các pro là tại nàm sao?
    Pháp Sư thích bài này.
  7. khangminh

khangminh Thành viên

Được Like:
    753
    Power MP3 thực ra nghe nhạc không hay, thậm chí mình còn thầy nó dở nữa đó. Âm thanh hơi bị rè kèm theo là tiếng cứ ồm ồm, nghe chẳng rõ gì hết.
    Tóm lại, chương trình mặc định của máy là hay nhất tuy không có chức năng gì nổi trội
    Pháp Sư thích bài này.
  8. phucnhan

phucnhan Thành viên

Được Like:
    1
    n-gage xài đc cái này hông bạn?
    Pháp Sư thích bài này.
  9. ngochaiag

ngochaiag Thành viên

Được Like:
    185
    Chào bạn! Mình đã test trên 3230 và hiện tại là mình đang sử dụng N72 thì mình thấy ngược lại. JKB tiếng lớn hơn nhưng âm thanh không chắc (bass rất tệ). Khi nghe loa ngoài thì PowerMp3 nhỏ hơn nhưng nghe phone thì tuyệt lắm: bass có độ phựt, chép to và chép nhuyển đầy đủ.
    Pháp Sư thích bài này.
  10. kenshin1101

kenshin1101 Thành viên

Được Like:
    29
    link die, ai reupload lại đi, mình chỉ có bản 1.x thôi=((
    Pháp Sư thích bài này.