MobiFactor PowerMP3 v1.00 S60 SymbianOS

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi tomconan111, 13 Tháng một 2006.

1. vudq

vudq Thành viên

Được Like:
    63
    Tiếng gì vậy giời???????????? hổng hiểu:confused: :eek:
    Chúc Mừng Năm Mới - An Khang Thịnh Vượng
  2. ngochaiag

ngochaiag Thành viên

Được Like:
    185
    PowerMp3 - chương trình nghe nhạc cho những người khó tính

Phần mềm PowerMp3 chắc chắn không xa lạ đối với các bác. Nhưng đối với mình thì đây là phần mềm thật sự hay dành cho những người yêu thích âm nhạc, nhất là thích nghe âm nhạc qua headphone.

Hiện nay có rất nhiều phần mềm nghe nhạc nhưng mình thấy phần này có phần trội hơn vì những nguyên nhân sau:
    - Giao diện: được chế bản từ WinAmp của PC nên có giao diện bắt mắt.
    - Tiện dụng: Hầu hết các nút lệnh đều có phím tắt nên rất tiện trong sử dụng.
    - Chất lượng âm nhạc: Bạn cài chương trình vào với thông số mặc định ban đầu thì nó cũng như bao chương trình khác. Biết cách điều chỉnh thì rất tuyệt.
    - Equalizer: Các bạn yêu nhạc chắc không thoát khỏi cảnh ngộ gặp bản nhạc yêu thích mà chất lượng âm thanh quá tệ. Bản này thì thiếu bass, bản kia thì thiếu treble. Có Equalizer để điều chỉnh lại thì tuyệt rồi (nhất là nghe qua headphone).
    - Âm lượng: khi nghe qua LuodSP, các bạn sẽ có lúc phàn nàn tại sao máy mình nghe nhỏ hơn máy người ta. Không sao, vào công cụ equalizer tăng cần điều chỉnh âm tầng lên (nhớ giảm bass lại để tránh tiếng bị bể) thì OK.

Hiện tại mình có 02 bản chưa hẳn là bản mới nhất nhưng lập ra topic này mong bác nào có bản mới hơn up lên cho những người yêu thích chương trình này sủ dụng nhé.

Đây là bản PowerMp3 S60 v3.01 dành cho dòng máy Nokia phát mono như 6600, 3230, ...

Đây là bản PowerMp3 S60 v2.41 dành cho dòng máy Nokia phát stereo như N70, N72, 6681, hình như 7610 nữa thì phải, ...

Tất cả đều sử dụng k*y là 255 hết nhé các bạn.

Bác nào có bản mới hơn hoặc skin thì up lên thêm nữa nhé.
  3. vuthanhcong

vuthanhcong Thành viên

Được Like:
    232
    Cảm ơn bạn nhiều. Bạn có cái PowerMp3 S60 v2.41 dành cho dòng máy Nokia phát stereo như N70, N72, 6681, 6680 chưa thay icon là "winamp" thì cho mình xin với nhé. Bản đã thay "winamp icon" khi open song toàn lỗi "system error" thôi.

Thân
    bachcom, muoivove and Pháp Sư like this.
  4. ngochaiag

ngochaiag Thành viên

Được Like:
    185
    Mình chỉ có bấy nhiêu thôi. Mình đang chờ anh em up lên thêm nữa nè. Mình đã cài chương trình này trên con N72 và con N70. Chạy tốt lắm mà. Bác có thể cho biết bác đang xài con gì không? Nếu mình biết thì chỉ, còn nếu mình cũng không biết luôn thì ở đây còn rất nhiều các anh tài mà.
  5. riverbui

riverbui Thành viên

Được Like:
    20
    Con này cài lên 3230 chạy OK nhưng khi add file mới máy chỉ nhận tối đa 3 bài trong danh sách hiển thị. Có ai bị như tui hok?
  6. help_titanic

help_titanic Thành viên

Được Like:
    56
    mấy cái này có lâu trong mục phần mềm cho S60 rồi mà mấy u
  7. vuthanhcong

vuthanhcong Thành viên

Được Like:
    232

Mình dùng N70 ME bạn ạ. Nếu bạn nào có bản nào mới nhất không lỗi up lên cho AE dùng với nhé.

Thân
  8. do duc hoa

do duc hoa Thành viên

Được Like:
    74
    Power Mp3 làm sao bằng LCG Jukebox được.
    bachcom, muoivove, Pháp Sư1 người khác thích bài này.
  9. phamhuychinh

phamhuychinh Thành viên

Được Like:
    105
    PowerMp3 nghe nhạc hay hơn LCGjukebox nhiều, tuy nhiên jukebox có lợi hơn ở việc xem lyric.
    7610 mono nhé
    ngochaiag, bachcom, muoivove1 người khác thích bài này.
  10. ngochaiag

ngochaiag Thành viên

Được Like:
    185
    Mình chưa cài lên con N70ME. Để mình cài lên con N70ME của thằng bạn thử xem sao rồi mình liên lạc với bác hoặc bác nào biết chỉ dùm bác VuThanhCong, mình cũng được một bài học. Cám ơn!