MobiFactor PowerMP3 v1.00 S60 SymbianOS

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi tomconan111, 13 Tháng một 2006.

1. tadenday

tadenday Thành viên

Được Like:
    86
    tặng các bác soft này full all for S60 WITH VỚI 11 SKILL

PowerMP3 v2.41.S60 full với 11 Skins [​IMG]
    CODE :255
    DOWN HERE
    trinhdo55, minhtris, Meo mun and 5 others like this.
  2. 842

842 Thành viên

Được Like:
    116
    híc có bản nào dùng dc cho ngage c ko các bác .mà chắc chẳng có soft nào nghe nhạc mà hay hơn pm nghe nhạc đi kèm máy , em thử nhìu máy lắm rùi ^^
    Pháp Sư thích bài này.
  3. nguyenthao78

nguyenthao78 Thành viên

Được Like:
    154
    Điều tệ nhất của PowerMp3 là nó không biết tự tắt nhạc,mỗi khi chơi nhạc thì nó cứ chơi tù tì lặp đi lặp lại hoài đến chừng nào máy hết pin thì thôi nếu bạn quên tắt chương trình.Tại sao không thể chỉnh được nhỉ
    Pháp Sư thích bài này.
  4. ngochaiag

ngochaiag Thành viên

Được Like:
    185
    Bạn nhấn phím số 5 để lựa chọn chế độ lặp lại. Trên màn hình giao diện chính, bạn thấy biểu tượng lặp lại thay đổi mỗi lần bạn nhấn. Hãy chọn một chế độ thích hợp theo ý bạn. Chúc vui vẽ. Thân!
    Pháp Sư thích bài này.
  5. tadenday

tadenday Thành viên

Được Like:
    86
    nếu bác muốn hẹn giờ để tắt thì down cái pm tắt ứng dụng đang chạy về .tui đã post ở DĐ rồi đấy .các bạn có bít tạo playlist m3u không
    Pháp Sư thích bài này.
  6. robseaag

robseaag Thành viên

Được Like:
    5
    Bác qua tab PlayList, sau khi add những bản nhạc theo ý muốn, nhấn Option, di chuyển xuống và chọn PlayList, chọn save, chọn đường dẫn để lưu (chú ý: nó không hiện tên ổ đĩa nên bạn dễ nhầm thư mục trong bộ nhớ máy hay trong thẻ nhớ), nhấn phím chọn của phím 5 chiều và sau đó nhập tên playlist, nhấn phím chọn một lần nữa là OK. Bây giờ bạn đã có 1 playlist. Lúc nào cần nghe lại thì open nó lên là xong.
    Pháp Sư thích bài này.
  7. minhkhoa1988

minhkhoa1988 Thành viên

Được Like:
    1
    các bác ơi! em dùng ngage nhưng cài chương trình nay không sài được các bác có bản cài nào cho ngage QD không, up lên cho em với
    Pháp Sư thích bài này.
  8. tadenday

tadenday Thành viên

Được Like:
    86
    thank robseaag mình chỉ hỏi xem các bạn có biết tạo list m3u không nếu không biết thì mình hướng dẫn tại vì mình thấy rất nhìu bạn hỏi cái này . còn bạn minhkhoa1988 cái này không xài cho NG được .bạn nên xài jukebox cho NG là ngon nhất có bản 2.14 có key ở phần mềm mới vào down nhé
    Pháp Sư and doclangvotinh like this.
  9. badboydzia

badboydzia Thành viên

Được Like:
    5
    Cho mình hỏi có thể cài một lúc 11 skins ko được sao ?
    Pháp Sư thích bài này.
  10. tadenday

tadenday Thành viên

Được Like:
    86
    ko .bạn phải cài từng skin .nếu cài cái mới thì remove cái cũ đi .tôi thấy cái thứ 8 là đẹp nhất
    pocket_dai and Pháp Sư like this.