Thảo luận Mobifone _ Khuyến mại gọi nội mạng 1000p/30N Miễn phí nhé

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi suduku, 17 Tháng bảy 2014.

1. suduku Thành viên

2. coca456

coca456 Thành viên

Được Like:
    1
    mình cũng mới ĐK nhưng đk gói 149.000đ được 1500p/30ngay trong 18 tháng Km nhé !
    Dùng gọi nội mạng yên tâm hơn hẳn ! nhưng pải ra của hàng để chọn sim nhé
  3. toanthanh123456

toanthanh123456 Thành viên

Được Like:
    0
    Híc ngại ra cửa hàng thế chứ ! nhưng mà tranh thủ vậy, cũng muốn làm sim lâu lắm rùi , nay có thì phải làm thui. không biết ct có còn lâu không? hôm nào nào về mua cho mẹ 1 chiếc 2 mẹ con buôn với nhau cho rẻ
  4. suduku

suduku Thành viên

Được Like:
    0
    Ctrinh hiện tại chưa có ngày kết thúc nhé ! nếu bạn ra cửa hàng nhớ mang theo CMT nhé , Mình hôm nay quên pải về nhà lấy đó. Bạn ra càng sớm càng tốt.
    Còn cả gói 199.000đ được 2500p đó, tùy bạn lựa chọn nhé
  5. hongden87hp

hongden87hp Thành viên

Được Like:
    22
    Nhiều gói khuyến mại thế này biết chọn gói nào cơ chứ :) Tính mình là đăng ký gói ít thì xài ít mà gói nhiều thì xài nhiều, khó nghĩ quá :)
  6. nobody_un

nobody_un Thành viên

Được Like:
    17
    Đúng rùi, cái này áp dụng cho trả sau đấy bác ạ, chương trình cho trả sau giờ nhiều quá, tha hồ cho bác lựa chọn!
  7. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    chương trình KM này cũng hay đấy các bác ạ được KM số phút nhiều hơn so với chương trình khác nhưng chỉ có lợi với ai có nhu cầu sử dụng nội mạng nhiều thôi
  8. Chuông Gió

Chuông Gió Thành viên

Được Like:
    3
    đúng rùi nếu ai có nhu cầu gọi nhiều nội mạng và sử dụng data thì có thể đăng kí gói MF149 hoặc 199 nhé vì 2 gói này có KM miễn phí thêm gói MIU
  9. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    mình thích chương trình này vì không giới hạn số phút cho mỗi cuộc gọi các bác cứ dùng tẹt miễn là có máy pin bền
  10. Chuông Gió

Chuông Gió Thành viên

Được Like:
    3
    đúng rùi những chương trình khác chỉ áp dụng cuộc gọi 10 phút đầu cứ phải tắt đi gọi lại nhiều khi cũng bất tiện lắm