Mobifone cho hỏi

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi V. Q. Minh, 20 Tháng hai 2015.

1. V. Q. Minh Thành viên

Tình hình là em nhận dc cái tin nhắn này:
    (QC) Cu 5.000d cuoc phat sinh, Khach hang nhan 1 ma du thuong tham gia CT "Xuan At Mui, Vui sum vay" de trung giai thuong: phieu mua hang tri gia 1.000.000d tai www.zalora.vn; the Premier Ecard tai www.foody.vn va mien phi 100.000d cong vao TK noi mang. Tong tri gia giai thuong la 4,1 ty dong. Tu choi nhan Ma du thuong, soan TC1 gui 9241. Tu choi nhan QC soan TC gui 9241.
    Các bác cho em thông tin cụ thể hơn được không ạ?
  2. V. Q. Minh

V. Q. Minh Thành viên

Được Like:
    5
    Em gọi hỏi tổng đài thì thấy bảo chương trình triển khai từ ngày 24/2/2015 (tức mùng 6 Tết). Không biết cụ thể chương trình như thế nào nữa. Để em còn tham gia.
  3. hikaru91

hikaru91 Thành viên

Được Like:
    5
    có nghĩa là bạn cứ dùng 5000 đồng trong tài khoản thì sẽ có 1 mã dự thưởng đẻ quay số chứ không mất phí tham gia đâu nhé
  4. HRU2D

HRU2D Thành viên

Được Like:
    2
    Có chương trình khuyến mại mới hả các bác? Ai cũng được tham gia ah?
  5. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    Em đặt gạch hóng vụ này, nếu ko mất cước phí gì thì chơi ngay thôi, vừa sử dụng cước cho nhu cầu của mình lại có cơ hội trúng thưởng to thế thì ngại gì mà ko tham gia các bác nhỉ?
  6. binhminhdenmuon123

binhminhdenmuon123 Thành viên

Được Like:
    1
    em cũng gọi tổng đài họ nói Chương trình này sẽ được triển khai từ ngày 24/2/2015 (tức mùng 6 Tết) nhưng chưa có thông tin cụ thể,hẹn gọi lại sau
  7. badboy90

badboy90 Thành viên

Được Like:
    3
    đúng rồi bạn à số nào cũng được tham gia nhé, cứ phát sinh cước 5000d/mã nhé
  8. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    Đây là chương trình Xuân Ất mùi, vui sum vầy của Mobifone.
    Trả trước, trả sau phát sinh cước 5.000đ có cơ hội trúng phiếu mua hàng Zalora 1.000.000đ hoặc thẻ Premier Card 200.000đ hoặc được cộng vào TK KM trị giá 100.0000đ .Cơ cấu giải thưởng rất nhiều, mọi người tham gia biết đâu lại trúng thưởng. hehe
  9. Happy Pola

Happy Pola Thành viên

Được Like:
    9
    Mobifone nhiều chương trình khuyến mại quá nhỉ?Tham gia mà miễn phí hết thì vui quá là vui luôn, em muốn tham gia có cần đăng kí gì ko ak?
  10. Miller Lite

Miller Lite Thành viên

Được Like:
    2
    Tiền này tính là tài khoản chính hay trừ TKKM cũng dc thế bạn