Thảo luận mobifone coi thuê bao trả sau như con ghẻ!!!

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi qtdb, 21 Tháng bảy 2009.

1. thaidv49

thaidv49 Thành viên

Được Like:
    2
    Mình thấy mobifone cũng đc ... Đc cái chăm sóc khách hàng tốt.Viettel thua điểm này ... Vina thì ko rõ vì chưa dùng bao h.
  2. VMS_Care

VMS_Care <b>Customer Care</b>

Được Like:
    453
    Bạn gọi 9244 ( free trả sau ) sẽ dc trả lời chi tiết về TB trả sau sử dụng lâu năm trong chương trình KH hè 7-8-9. cũng khá hấp dẫn đấy bạn. Mà Mobifone cũng không bỏ rơi KM đặc biệt là KH trả sau đâu bạn.
    imquocvuong thích bài này.
  3. nguyenthelang

nguyenthelang Thành viên

Được Like:
    10
    trả sau giá có thấp hơn nhưng không đáng kể nếu nạp 500k thành 1000k thì trả sau phải dùng hết 800k thế mà rẻ à các bác . viettel nữa có khác gi đâu em cũng đang tính chuyển sang trảe trước thôi mỗi tháng trả 1 phát 500k choáng lắm trước còn nghe được tiền giờ thì hết rồi
  4. vuonganhmobile

vuonganhmobile Thành viên

Được Like:
    35
    Có chương trình cụ thể gì sao bạn không post lên? 2-3 tháng vừa rồi mỗi tháng mình được tặng hơn 200k (miễn phí GPRS không giới hạn + chiết khấu TT trước hạn 7%), liệu mình có được tham gia CT KM âm thầm hàng tháng đó của Mobifone ko? ;))
  5. VMS_Care

Được Like:
    453
    mình cũng muốn up thông tin mới cho các bạn lém nhưng vì công ty luôn bảo mật thông tin nên việc lấy thông tin khá khó khăn, với lại mình còn không có nhiều t/g bạn ah.thông cảm cho mình nha.
    phtrnhan thích bài này.
  6. qtdb

qtdb Thành viên

Được Like:
    67
    bác nói KH tháng 7,8,9 được ji a.?
    đã là KM mà còn bảo mật nữa a?****!!!!
  7. trinhtronghung

trinhtronghung Thành viên

Được Like:
    3
    Viettel lần này thấy chăm sóc khách hàng trả sau được quả Ok phết. Dùng trả sau là khách hàng vàng mà giờ mới thấy vàng. Không biết Mobifone khi nào mới chăm sóc khách hàng vàng đây!!!!!!
  8. HuyTim

HuyTim Sát Thủ Trên Cây Đu Đủ Staff Member

Được Like:
    13,271
    vịt teo là thằng chuối nhất :D nhân viên trả lời gà vịt kh đã thế còn lấy tiền call tổng đài, còn trừ tiền ăn gian.... có sao nói thế:D
  9. VMS_Care

Được Like:
    453
    bạn là thuê bao sau thì cứ gọi 9244 ( free) để biết chi tiết, bảo mật đây không phải không cung cấp nhưng không cho copy dữ liệu ra USB thôi, nên không có dữ liệu UP lên cho các bạn thôi.
  10. bosinni

bosinni Thành viên

Được Like:
    6
    mình xài mobifone trả sau thấy ok mà ! hôm đợt tháng 2,3,4 minh ko phải trả tiền cước hàng tháng bởi chương trình tích điểm đó ! Thuê bao trả sau ko phải là con ghẻ đâu