MobiFone cung cấp dịch vụ tặng nhạc chờ Funring

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi hqnhung, 16 Tháng bảy 2009.

1. Mobifone Support

Mobifone Support Thành viên

Được Like:
    6
    • [JUSTIFY]Trước khi gia hạn bài hát 3 ngày, hệ thống gửi thông báo và đề cập mức cước gia hạn. Và hết hạn bài hát thì hệ thống mới gia hạn nếu khách hàng đồng ý gia hạn, Chứ không phải như bạn nh0c siêu quay nói đâu nhé[/JUSTIFY]
  2. vitbau2011

vitbau2011 Thành viên

Được Like:
    8
    Khi hủy DV, các bài hát có trong Album hết hạn sử dụng nếu còn cài đặt tính năng tự động gia hạn thì hệ thống có gia hạn hay không các bác?
  3. hongden87hp

hongden87hp Thành viên

Được Like:
    22
    Hủy dịch vụ thì sau khi các album hết hạn sẽ không gia hạn nữa bác nhé.
  4. vinamiu_oOo

vinamiu_oOo Thành viên

Được Like:
    0
    vậy hủy rồi khi đăng ký lại các bài hát còn tồn tại nữa không mấy bác nhỉ
  5. Miller Lite

Miller Lite Thành viên

Được Like:
    2
    Hủy DV sau đó đăng ký lại thì những bài hát cũ trong album nếu còn hạn sử dụng thì vẫn được giữ lại để sử dụng tiếp mà, vì bác đã bỏ tiền ra mua rồi.
  6. bmmb

bmmb Thành viên

Được Like:
    4
    Hùy dịch vụ rồi thì không gia hạn đâu bạn, nếu không nhiều bạn sẽ thắc mắc tại sao đã hủy dịch vụ mà vẫn bị trừ tiền đấy
  7. Alisas

Alisas Thành viên

Được Like:
    3
    Cho em hỏi là hủy DV đi rồi thì bai hát có bị hủy không vì em hủy hôm trước sau đó 1 tuần sau đăng ký lại mà hệ thống vãn báo bài hát cũ sắp gia hạn là như thế nào ạ em tưởng hủy là mất hết luôn chứ ah
  8. CCurly

CCurly Thành viên

Được Like:
    1
    Không phải đâu bác nhé: khi hủy dịch vụ thì dịch vụ Funring bị hủy, những bài hát nào trong album vẫn còn trong hạn sử dụng 60 ngày thì sẽ được giữ lại. Nếu KH đăng ký lại Funring thì bài nào còn hạn sẽ được tiếp tục sử dụng.
  9. thuyduong977387

thuyduong977387 Thành viên

Được Like:
    19
    Dịch vụ Funring có giới hạn số bài hát KH được tải không? Nếu KH tải nhiều bài, ví dụ 1.000 – 3.000 bài và KH chọn chế độ phát ngẫu nhiên trên web/wap thì hệ thống sẽ phát ngẫu nhiên hết hay chỉ phát trong giới hạn bao nhiêu bài thôi các bác nhỉ?
  10. V. Q. Minh

V. Q. Minh Thành viên

Được Like:
    5
    · Khách hàng có thể tải tối đa 5000 bài hát trong album.
    · Khi cài ngẫu nhiên (không phân biệt qua kênh sms hay web/wap): Hệ thống cài đặt tối đa 50 bài hát sẽ bật ngẫu nhiên (không theo thứ tự).