MobiFone cung cấp dịch vụ tặng nhạc chờ Funring

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi hqnhung, 16 Tháng bảy 2009.

1. tieuthukieuky2801

tieuthukieuky2801 Thành viên

Được Like:
    3
    đang có khuyến mại nhạc chờ Xuân như ý - Ví đầy tiền đó ạ, đăng ký DV Funring và tính năng Funring Me, miễn phí 5 bài hát nhạc chờ còn có cơ hội tham gia khuyến mại nữa
  2. Mobifone Support

Mobifone Support Thành viên

Được Like:
    6
    Khi đăng ký/ đăng ký và gia hạn DV/các gói cước DV qua SMS hoặc qua wapsite sẽ nhận mã dự thưởng gồm 9 ký tự để tham gia quay số dự thưởng. Đã có nhiều người trúng thưởng rồi . Chúc các bạn tham gia vui vẻ
  3. badboy90

badboy90 Thành viên

Được Like:
    3
    danh sách trúng giải thưởng được công bố ở đâu vậy bác, xem mình có măn mắn không
  4. Happy Pola

Happy Pola Thành viên

Được Like:
    9
    Da
    Danh sách khách hàng trúng thưởng được Mobifone công bố trên trang web mobifone.com.vn đấy bạn ak. Hầu như các chương trình khuyến mại đều công bố danh sách trên web này.
  5. hikaru91

hikaru91 Thành viên

Được Like:
    5
    cơ cấu giải thưởng của chương trinh có lớn không ạ, giải nhất được những gì vậy bác
  6. anhyeuem12hp

anhyeuem12hp Thành viên

Được Like:
    25
    Giải chung cuộc: Giải đặc biệt: 200tr, giải nhất: 10tr bác nhé, hấp dẫn luôn
  7. Sugus Candy

Sugus Candy Thành viên

Được Like:
    4
    Sao em cũng tham gia nhiều trò của mạng Mobi mà chưa trúng được giải gì to to nhỉ, chỉ trúng được giải thẻ cào của So tài cùng mobi, hy vọng may mắn sẽ đến với em.
  8. NguyenDong98

NguyenDong98 Thành viên

Được Like:
    1
    Tham gia thì có cơ hội trúng thui bác, chứ có phải ai cũng trúng thưởng đâu. Bác trúng được thẻ cào cũng là may mắn hơn nhiều người rùi :))
  9. tieuthukieuky2801

tieuthukieuky2801 Thành viên

Được Like:
    3
    hihi em cũng có lần trúng được 900k của so tài cùng mobi đó, lại còn được cộng tài khoản chính mới hay, đợt đó D5 ko giới hạn suốt ngày đăngký thôi
  10. vuilennao321

vuilennao321 Thành viên

Được Like:
    4
    Dịch vụ Tặng Funring này của nhà mạng em dùng hết tháng được tặng thì cước trừ tháng tiếp theo sẽ trừ cho số của em chứ không phải trừ cho số gửi tặng em phải không ạ? chứ không cứ trừ số của người gửi tặng thì dùng ngại lắm.