MobiFone cung cấp dịch vụ tặng nhạc chờ Funring

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi hqnhung, 16 Tháng bảy 2009.

1. Dậy mà đi !

Dậy mà đi ! Thành viên

Được Like:
    5
    bác nói quá chuẩn, ngày trước em đăng ký gói này miến phí vì đúng đợt khuyến mại. không rõ dịch vụ này trong tháng 4 này có khuyến mại gì không nhỉ?
  2. buncha85

buncha85 Thành viên

Được Like:
    2
    mình cũng được mwor miễn phí funring me, nhưng mình không muốn dùng nữa, mình hủy đi liệu có bị mất nhạc chờ không vậy?
  3. nhoksokiu

nhoksokiu Thành viên

Được Like:
    3
    Thế này mình hết tiền có thể bảo gấu tặng cho rồi hehe tiết kiệm được mà vẫn được sử dụng .
  4. meoconvacuncon

meoconvacuncon Thành viên

Được Like:
    23
    Nhà mạng có cú pháp hủy dịch vụ Funring me mà, bác hủy soạn HUYC gửi 9224 thì không mất dịch vụ Funring thông thường đâu nhé.
  5. Happy Pola

Happy Pola Thành viên

Được Like:
    9
    Ngoài Funring thông thường, Mobifone hiện nay còn cung cấp các dịch vụ liên quan như Funring me, Funring sáng tạo và cả Funring cảm xúc nữa đấy ak. Mọi người thoải mái lựa chọn sử dụng.
    Chỉnh sửa cuối: 7 Tháng tư 2015
  6. buncha85

buncha85 Thành viên

Được Like:
    2
    Funring cảm xác là sao bác ? nghe lạ ghê...hehhe...:look_down::look_down::look_down::look_down: dịch vụ này cung cấp lâu chưa? dùng có tác dụng gì thế bác
  7. Pattaya

Pattaya Thành viên

Được Like:
    3
    :amazed::amazed::amazed: haha em tìm mãi mà không biết funring cảm xác là gì? chỉ thấy funring cảm xúc thôi
  8. hongden87hp

hongden87hp Thành viên

Được Like:
    22
    Người ta gõ nhầm thôi mà, bác chuyển thành thánh soi từ bao giờ thế :D
  9. bebi123

bebi123 Thành viên

Được Like:
    17
    Nhạc chờ đúng là hay đấy, đặt nhạc chờ theo đúng tâm trạng của mình, hehe! Tải có 3k/30 ngày không thì 5k/60 ngày! Rẻ!
  10. Mac.Choco

Mac.Choco Thành viên

Được Like:
    12
    Em thích dùng 30 ngày hơn vì giá rẻ, mà sau 30 ngày có thể mua bài khác để thay thế cũng tiện.