Thảo luận MobiFone Khuyến mại gói cước Zone++ cực kỳ ưu đãi nè

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi Chuông Gió, 12 Tháng tám 2014.

1. Chuông Gió Thành viên

2. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    công nhận giá cước Zone + chỉ có 690đ mà giá cước Zone++ chỉ có 90đ thui
  3. Chuông Gió

Chuông Gió Thành viên

Được Like:
    3
    giá cước này chia ra khi KH thực hiện trong vùng Zone huyện thì mới 90đ/ phút nội mạng, liên mạng 590đ, còn Zone tỉnh thì cả nội mạng và liên mạng 690đ, ngoài Zone là 1880đ các bác nhé
  4. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    khổ thôn em chắc tiết kiệm nên MF kích thich KM để người dân ai cũng có thể sử dụng điện thoại í mà
  5. Chuông Gió

Chuông Gió Thành viên

Được Like:
    3
    đúng rùi gói cước này chỉ áp dụng hòa mạng trả trước mới thôi chứ chưa có hỗ trợ chuyển đổi từ gói khác sang các bác nhé
  6. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    cũng chẳng sao nếu bác sử dụng mà có hỗ trợ zone tuyến huyện thì được ưu đãi hơn còn không thì cũng được hỗ trợ cước rẻ như zone+ í mà
  7. Chuông Gió

Chuông Gió Thành viên

Được Like:
    3
    hiện tại MF có hỗ trợ 163 zone thuộc TT1,4,5,6 thôi các bác ạ. Để biết rõ hơn thì các bác phải gọi lên tổng đài 9090 để hỗ trợ thông tin nhé
  8. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    ngoài ưu đãi cước thoại khi thực hiện cuộc gọi ra zone++ vẫn được hưởng các ưu đãi KM như Zone + khi kích hoạt mới và ưu đãi định kỳ nhé
  9. Chuông Gió

Chuông Gió Thành viên

Được Like:
    3
    đúng rùi hàng tháng vẫn được KM 30k vào KM định kỳ tha hồ cho các bác sử dụng nhé
  10. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    nhưng chắc giống Zone + thì chuyển vùng trong nước với Vina cũng không được hưởng cước gọi ưu đãi rùi