Mobifone khuyến mại lần đầu đăng ký gói MIU?

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi nhokkonlonton91, 28 Tháng chín 2014.

1. nhokkonlonton91 Thành viên

2. nhoksokiu

nhoksokiu Thành viên

Được Like:
    3
    Em cũng chưa thấy miễn phí kiểu này bao giờ bác gọi lên TĐ 9090 hỏi cho chắc bác ạ.
  3. tranganh90

tranganh90 Thành viên

Được Like:
    1
    Đọc đã thấy nghi nghi rùi bác ạ. Thế cái phiếu đó bác nhận ở đâu thế. Cứ gọi lên tổng đài để hỏi cho chắc bác ạ, chứ chẳng may đăng ký thì có khi tiền mất rồi lại mua bực vào người đó.
  4. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Cái chương trình này nghe đâu là chương trình MIU voucher, có 1 cái voucher gửi cho khách hàng kèm theo mã số, KH sẽ đăng ký gói MIU kèm theo mã số đó và được hưởng khuyến mại 1 tháng đầu tiên miễn phí gói MIU. Đây là chương trình khá mới của Mobifone nên nhiều người chưa biết đó :)
  5. bmmb

bmmb Thành viên

Được Like:
    4
    Gọi điện hỏi tổng đài CSKH của mobifone là được hướng dẫn cụ thể nhất đấy, chứ còn chưa hiểu rõ rồi đăng ký xong lại đi khiếu nại mệt lắm
  6. anhyeuem12hp

anhyeuem12hp Thành viên

Được Like:
    25
    Đây là chương trình khuyến mại gói MIU voucher bạn nha. Từ ngày 25/9-31/12/2014, thuê bao trả trước và thuê bao trả sau đáp ứng đủ điều kiện là sẽ được cấp 1 mã voucher để đăng ký gói MIU này, hưởng ưu đãi miễn phí 1 chu kỳ đầu tiên.
  7. nobody_un

nobody_un Thành viên

Được Like:
    17
    Thích nhỉ, nhưng mình đang tham gia khuyến mại trả sau gói thoại được cả 1 gói MIU/chu kỳ nên không ham khuyến mại này lắm!
  8. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    có khuyến mại trả sau kèm MIU là khuyến mại rẻ lắm đấy, vừa được khuyến mại gọi lại được cả khuyến mại gói data nữa, dùng không giới hạn dung lượng truy cập đấy!
  9. tranganh90

tranganh90 Thành viên

Được Like:
    1
    Vậy là có cái thẻ cào MIU voucher à các bác? Điều kiện gì để có cái thẻ này vậy??
  10. ting tang

ting tang Thành viên

Được Like:
    0
    Thì cứ alo lên tổng đài 9090 để hỏi thôi bác ơi. Khéo lại được khuyến mại thật mà mình không biết mà bỏ lỡ thì tiếc lắm