MobiFone khuyến mại thuê bao trả trước nạp tiền

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi Chuông Gió, 21 Tháng bảy 2014.

1. Chuông Gió Thành viên

2. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    khẹc khẹc cứ đến hẹn lại lên MF lại tiếp tục KM dạt dào anh em tha hồ nạp tiền mà không cần ngóng nhé
  3. Chuông Gió

Chuông Gió Thành viên

Được Like:
    3
    áp dụng cho tất cả các đối tượng trả trước đang hoạt động kể cả khoá 1 chiều, khoá 2 chiều - đang trong thời gian giữ số nạp tiền được KM nhé. các bác không cần tin nhắn cũng cứ được KM như thường
  4. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    PFC chỉ được hưởng KM dung lượng data thôi chứ không cập nhật tiền đâu các bác ạ
  5. Chuông Gió

Chuông Gió Thành viên

Được Like:
    3
    đúng rùi vì nếu là PFC thì tiền KM cũng đâu được trừ khi sử dụng data đâu nên chẳng phải KM dung lượng chứ
  6. miumiu11

miumiu11 Thành viên

Được Like:
    6
    chương trình KM nạp thẻ này cũng không giới hạn về số lần nạp thẻ các bác nhé
  7. transformer123

transformer123 Thành viên

Được Like:
    16
    Lại chuẩn bị tiền để nạp thôi bà con nhỉ :) Hihi. Lần này em phải nạp 100k cho chắc :)
  8. nhokkonlonton91

nhokkonlonton91 Thành viên

Được Like:
    30
    Đúng là đều như vắt chanh nhỉ, 1 tháng 2 lần. Thế này bà con khỏi lo không có tiền khuyến mại trong tài khoản để dùng rồi :)
  9. toanthanh123456

toanthanh123456 Thành viên

Được Like:
    0
    lại có Km nữa rùi, nạp tiền thui cả nhà ơi ! nghe nói KM cả FC cộng dung lượng nữa đúng không ạ? sim 3G của mình cũng hết dung lượng rùi. Liên ục khuyến mại Mobifone cũng tâm lý thật đó
  10. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    Nhanh nhỉ, mới có khuyến mại nạp thẻ xong, lại chuẩn bị tiền để nạp tiếp thui! Đã!