mobifone km 50% lần 1 tháng 5

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi anhanh113, 2 Tháng năm 2015.

1. anhanh113 Thành viên

Trong ngày 06/05/2015, MobiFone tặng ngay 50% mệnh giá nạp tiền vào

tài khoản đối với các khách hàng trả trước (đang hoạt động, khóa 1 chiều, khóa 2 chiều –

đang trong thời gian giữ số). Mức tặng 50% được áp dụng cho tất cả các lần nạp trong

thời gian khuyến mại.

Lưu ý:

- Mức tặng trên đã bao gồm thuế VAT.

- Không giới hạn số lần nạp tiền và mệnh giá nạp.

- Số tiền khuyến mại không được áp dụng cho dịch vụ data.

- Đối với thuê bao trả trước phát triển mới đang còn trong thời gian hưởng khuyến mại

nạp tiền của các thẻ đầu tiên: Nếu nạp tiền trong thời gian này, thuê bao sẽ được hưởng

khuyến mại của chương trình này. Số thẻ nạp tiền được tính vào số thẻ khuyến mại đầu

tiên dành cho thuê bao phát triển mới.
  2. bosuamocchau1201

bosuamocchau1201 Thành viên

Được Like:
    0
    TB đang còn KM nạp thẻ hoà mạng mới hưởng theo KM ngày vàng và tính là 1 lần nạp. Nếu nạp thẻ đầu trong ngày vàng thì được 100%.
  3. Sugus Candy

Sugus Candy Thành viên

Được Like:
    4
    oa vậy là có khuyến mại 100% hả bác. em còn 2 thẻ nữa được khuyến mãi 50% cho sim mới vậy nạp vào ngày này thành 100% hả bác.
  4. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    Không đâu bạn nhé, 2 thẻ đó của bạn nếu nạp vào ngày khuyến mại 50% của Mobifone thì cũng chỉ được khuyến mại 50% thôi bạn ak.
  5. meoconvacuncon

meoconvacuncon Thành viên

Được Like:
    23
    Không phải đâu bác ơi, tức là nếu bác nạp thẻ vào ngày khuyến mại mà số của bác mới kích hoạt chưa nạp thẻ đầu và thẻ đầu được tặng 100% thì bác đc tặng 100% chứ không phải 50% nhé.
  6. Happy Pola

Happy Pola Thành viên

Được Like:
    9
    Từ nay đến hết 31/12/2015 nếu nạp tiền trực tuyến sẽ được chiết khấu thêm 3% trên tổng số tiền nạp/thanh toán nữa nhé.
  7. tieuthukieuky2801

tieuthukieuky2801 Thành viên

Được Like:
    3
    tức là tiền KM được 50% trên số tiền nạp vào tài khoản (nếu TB nạp 100.000 được chiết khấu 3% theoThanh toán/nạp thẻ trực tuyến (20/9/2014-31/12/2015)thì vẫn được KM 50.000đ).
  8. chongngodangget

chongngodangget Thành viên

Được Like:
    2
    Số tiền khuyến mại không được áp dụng cho dịch vụ data đâu các bác nhé.
  9. hongden87hp

hongden87hp Thành viên

Được Like:
    22
    KHông rõ là thuê bao PFC lần này có được áp dụng không ta. Mọi tháng thấy được cộng data mà
  10. nh0c sieu quay

nh0c sieu quay Thành viên

Được Like:
    4
    May quá, em đang định lên diễn đàn hỏi lịch khuyến mại của Mobifone, đã thấy các bác up thông tin rồi, nhanh quá đấy nha.
    cám ơn chủ top nhé