mobifone km ngay nao

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi anhanh113, 21 Tháng mười 2014.

1. anhanh113 Thành viên

2. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    mình gọi tổng đài rùi bạn ạ, tổng đài báo chưa có thông tin bạn ạ, bạn đợi thêm chắc mai hay ngày kia là có thui!
  3. Quanglinhqn

Quanglinhqn Thành viên

Được Like:
    21
  4. bmmb

bmmb Thành viên

Được Like:
    4
    Hai ngày 23 và 24/10 bác nhé, nhớ nạp thẻ trực tuyến để được ưu đãi thêm 3% hehe
  5. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Áp dụng cho tất cả các thẻ nạp và các mệnh giá thẻ nạp trong 2 ngày này nhé. Sẽ được tặng 50% mệnh giá nhé (25% vào KM2, 25% vào KM3) hiện chưa có thông tn áp dụng cho sim PFC hay không nhé.
  6. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    Có thông tin roài, áp dụng khuyến mại ngày 23/10 + 24/10 đấy nhé, nạp thẻ trả trước được tặng 50% giá trị thẻ nạp n ha!
  7. chaienbungbu

chaienbungbu Thành viên

Được Like:
    0
    23-24/10 vậy thfi chuẩn bị tiền để nạp thui, khuyến mại là ngày mai rùi mọi người ơi.
  8. tranduy34794

tranduy34794 Nick Vi Phạm

Được Like:
    0
    www. SUACHUAMAYTINH79 .com Là trung tâm sửa chữa máy tính thuộc Công ty Phùng Gia. Cung cấp các dịch vụ liên quan đến máy tính như: Sửa chữa laptop, Sửa chữa laptop lấy ngay, Sửa chữa máy in, Sửa chữa máy Fax, Sửa chữa máy photocoppy, Sửa chữa máy đếm tiền...cung cấp các linh kiện laptop, linh kiện máy tính, linh kiện máy in, linh kiện máy photocoppy, linh kiện máy fax và các phụ kiện cho máy tính giá rẻ. Với hơn 5 năm trong nghề và phát triển Phùng Gia đã và đang khẳng định mình trên thị trường cung cấp linh, phụ kiện máy tính và các thiết bị tin học cùng với dịch vụ sửa chữa máy tính chuyên nghiệp hàng đầu Việt Nam.
  9. zjnh9k

zjnh9k Thành viên

Được Like:
    5
    sao mình vẫn chưa nhận được tin nhỉ
  10. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    Ngày hôm nay là ngày cuối cùng áp dụng khuyến mại rùi đó, bạn nạp ngay đi nha!
  11. ngaxinhxinh

ngaxinhxinh Thành viên

Được Like:
    3
    Bác này có thể đã soạn tin từ chối nhận quảng cáo của mobifone nên mới không nhận được tin nhắn rồi.