Mobifone thay đổi về cách trừ cước dịch vụ Funring (nhạc chờ)

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi nhokkonlonton91, 13 Tháng chín 2014.

1. nhokkonlonton91 Thành viên

Hum qua em bị trừ 3k trong tài khoản chính mà không rõ vì sao liền gọi lên tổng đài để hỏi. Các bác ấy trả lời là em bị trừ dịch vụ nhạc chờ. Hóa ra là do số thuê bao của em dạo này hết tiền hệ thống trừ nhiều lần mà không được nên hum qua trong tài khoản em có 5k thế là trừ lun 3k. Vậy là Mobifone có thay đổi về cách trừ cước dịch vụ rồi, các bác có thể tham khảo qua để biết cách trừ của nhà mạng nhé, không lại thắc mắc giống em. Sau 15 lần trừ 9000đ/ 30 ngày không thành công, lần kế tiếp sẽ trừ mức 3000đ/10 ngày liên tiếp 5 lần, mỗi lần cách nhau 2 ngày. Nếu vẫn trừ không thành công 5 lần ở mức 3000đ/10 này, lần kế tiếp hệ thống sẽ quay lại trừ ở mức 9000đ/ 30 ngày trong 15 lần tiếp theo. Nghe nói là áp dụng từ khoảng từ cuối tháng 8 thì phải. Các bác có thể alo tổng đài 9090 để biết rõ hơn nhé.
  2. gabuongbinh

gabuongbinh Thành viên

Được Like:
    0
    Hix có nghĩa là có 3K vẫn xài được nhạc chờ 10 ngày :byebye:
  3. nhoksokiu

nhoksokiu Thành viên

Được Like:
    3
    Các cước này đều trừ vào tài khoản chính đấy các bác nhé .
  4. bebi123

bebi123 Thành viên

Được Like:
    17
    Vậy là nhà mạng đang linh động hỗ trợ KH được dùng dịch vụ rùi đây!
  5. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Thay đổi như thế này càng tốt, tài khoản của mình cứ đến lúc gia hạn dịch vụ là y rằng hết tiền chứ :)
  6. thuyduong977387

thuyduong977387 Thành viên

Được Like:
    19
    May có bác nhắc nhở không thì em cũng không để ý, chẳng may Kiểm tra thấy thiếu 3k lại thắc mắc :)
  7. ruayeudoi87

ruayeudoi87 Thành viên

Được Like:
    0
    Hôm nay mềnh còn nhận được tin nhắn khuyến mại nhạc chờ mua 1 được 5 cơ đấy :))
  8. frmbt1

frmbt1 Thành viên

Được Like:
    8
    Cách trừ cước cũng tiện cho khách hàng nhỉ, dù hết tiền tạm thời nhưng dịch vụ vẫn xài được không bị hủy đi là quá tử tế đấy
  9. duccuong91

duccuong91 Thành viên

Được Like:
    42
    Nhạc chờ là dịch vụ rất hay thể hiện cá tính của chủ nhân số thuê bao thông qua các bản nhạc chờ mà bạn cài đặt! Dịch vụ hay như vậy vì sao không xài cơ chứ!
  10. nhoksokiu

nhoksokiu Thành viên

Được Like:
    3
    Em nghe nói giờ đăng ký còn có nhiều chương trình khuyến mại nữa cơ nên sẽ càng thích hơn .