Mobifone Triển khai chương trình gói HDV

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi Bạch Dương, 21 Tháng tư 2015.

1. Bạch Dương Thành viên

Từ 20/4 - 30/6/2015, bác nào dùng máy HTC One M9, mua voucher và soạn tin đăng ký gửi 999 sẽ được hưởng ưu đãi của gói HDV: miễn phí xem phim, truy cập,..... các địa chỉ của HDViet từ 0h - 6h sáng, hoặc được sử dụng 20GB dung lượng tốc độ cao nếu truy cập các địa chỉ trên từ 6h - 24h hàng ngày. Thông tin cụ thể các bác alo tổng đài 9090 nhé.
  2. thuyduong977387

thuyduong977387 Thành viên

Được Like:
    19
    Đối tượng:
    • Thuê bao MobiFone trả trước, trả sau sử dụng dịch vụ data trên điện thoại di động (Mobile Internet, Fast Connect)
    • Thuê bao đăng ký sử dụng gói bằng điện thoại HTC One M9
  3. asus_123

asus_123 Thành viên

Được Like:
    3
    • KH khi muaHTC One M9 sẽ được tặng kèmvoucher.Tuy nhiên, số lượng có hạn và tùy chương trình bán máytại các cửa hàng điện thoại di động.
    • Sau đó dùng máy HTC One M9 nhắn tin đăng ký gói theo cú pháp: HDV_mã PIN gửi 999, KH chỉ bị trừ 200đ tiền gửi tin nhắn, ngoài ra không bị trừ tiền gói.
  4. thatlamdieu

thatlamdieu Thành viên

Được Like:
    10
    Cửa hàng điện thoại nào bán máy này là đều có kèm ưu đãi của mạng Mobifone hay là chỉ tùy từng cửa hàng thôi hả các bác ơi?
  5. Miller Lite

Miller Lite Thành viên

Được Like:
    2
    Hay quá rồi như thế này đăng ký gói để có phim HD xem thôi, Nhưng em đang không rõ có phim bom tấn để xem không nhỉ? Nhà mạng cập nhật đầy đủ thường xuyên chứ?
  6. Happy Pola

Happy Pola Thành viên

Được Like:
    9
    Chỉ những khách hàng nào dùng HTC One thì mới tham gia được thôi ak?Mình lại ko xài dòng máy này, buồn nhỉ?
  7. vitbau2011

vitbau2011 Thành viên

Được Like:
    8
    HDViet thì nhiều phim lắm bác ạ, chỉ sợ bác không có thời gian mà xem thôi. PHim nhiều vô kể mà chất lượng HD nữa chứ. Nét căng.
  8. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    Hình như ngày trước Mobifone đã có chương trình gì mà miễn phí gói HDViet này rồi đúng ko ak?Em nhớ là có nhận được tin nhắn báo về nhưng mà lại ko sử dụng.hic..
  9. lalaluto

lalaluto Thành viên

Được Like:
    2
    Có áp dụng cho các dòng máy khác của HTC M8, M7 hay HTC butterfly không nhỉ, chứ HTC M9 mới ra mắt đã có mấy người dùng đâu
  10. corki24

corki24 Thành viên

Được Like:
    0
    TB được tặng miễn phí 30 ngày sử dụng gói dịch vụ HDVip của dịch vụ xem phim trực tuyến chất lượng cao HDViet khi đăng ký hoặc gia hạn gói MI/FC của MobiFone.