Thảo luận Mobifone trừ cước của KH

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi ngồi lê mách lểo, 1 Tháng ba 2015.

1. ngồi lê mách lểo Thành viên

2. mrtun2014

mrtun2014 Thành viên

Được Like:
    2
    Bạn đã gọi tổng đài đã biết trừ tiền DV 1555 thế sao bạn không hỏi tổng đài luôn DV đấy là DV gì?
  3. anhyeuem12hp

anhyeuem12hp Thành viên

Được Like:
    25
    Bác thấy bị trừ tiền mà không rõ mình đăng ký kiểu gì sao không thắc mắc hỏi tổng đài luôn, giờ lại hỏi là Mobifone làm ăn kiểu nào? Kiểu này chắc lại muốn chụp mũ nhà mạng trừ sai tiền cước đây mà.
  4. Total_conquest

Total_conquest Thành viên

Được Like:
    2
    Chắc bác này vào mạng hay lại đưa máy cho ai đó dùng rồi đăng ký DV vào DV này mà không biết để bị trừ cước DV rồi.
    Em đây đã từng và rất nhiều lần do truy cập mạng có mấy cái baner quảng cáo cứ kích vào là bị trừ tiền.
  5. Total_conquest

Được Like:
    2
    bạn cũng phải thông cảm cho bác đấy trừ tiền thì ai chả xót, bác ấy chỉ muốn biết đó là Dv gì thôi mà
  6. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Tổng đài 1555 là tổng đài của dịch vụ Mvoice của Mobifone bạn nhé. mVoice cung cấp thông tin giải trí, âm nhạc trên nền thoại cho TB MF. Bạn có thể sử dụng DV bằng cách gọi tới tổng đài 1555 và làm theo hướng dẫn.Ngoài ra, bạncó thể đăng ký/hủy DV, tìm kiếm mã số nhạc/truyện theo tên tương ứng hoặc truy cập thông tin các bài nhạc/truyện HOT hoặc TOP tải trong tuần qua: Website: [BCOLOR=rgb(246, 246, 246)]http://mvoice.vn[/BCOLOR] Wapsite: [BCOLOR=rgb(246, 246, 246)]http://m.mvoice.vn[/BCOLOR]. Bạn có thể nhớ lại xem mình đã từng gọi đến tổng đài để đăng ký hay đăng ký qua wap web gì hay chưa nhé
  7. Total_conquest

Được Like:
    2
    bạn cũng phải thông cảm cho bác đấy trừ tiền thì ai chả xót, bác ấy chỉ muốn biết đó là Dv gì thôi mà
  8. anhyeuem12hp

anhyeuem12hp Thành viên

Được Like:
    25
    Trừ tiền thì tất nhiên là ai cũng xót nhưng thấy bác này lạ cái là đã mất công hỏi tổng đài mà không hỏi tổng đài luôn, mất tiền thì mình phải hỏi cho ra chứ, rồi giờ lại hỏi có ai bị như mình. Bùn cười
  9. hikaru91

hikaru91 Thành viên

Được Like:
    5
    đã mất công gọi lên thắc mắc vì sao bị trừ tiền sao bác không hỏi luôn xem dịch vụ đó là dịch vụ cung cấp thông tin gì, và mình đã đăng kí sử dụng từ ngày hôm nào
  10. Pattaya

Pattaya Thành viên

Được Like:
    3
    chắc chủ top vào mạng rồi vô tình đăng ký rồi