Mobile BlueTooth Hacking - những phiên bản mới nhất

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP - ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi tran_nam, 5 Tháng sáu 2009.

1. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Thẻ vàng lần 1 cho bác Tichau nhé, còn phạm lỗi 1 tỉ lần nữa là thẻ đỏ.
    tran_nam and kennymask like this.
  2. rain_ho

rain_ho Thành viên

Được Like:
    258
    hehe,mode tichau cũng ác gứm,sao ng ta lại chấp nhận kết nối nhỉ (chắc ko biết j cứ ấn bừa quá :D)
    P/s:lâu ko gặp Nin đã lên mode rồi ah,"cung hỷ cung hỷ" :D :D
    tran_nam and kennymask like this.
  3. tidus242

tidus242 Thành viên

Được Like:
    14
    Trùi có phần mềm này sao? Nhưng đúnh là fải Accept mới Hack được chứ! Ko thì pó chiếu luôn! Hihihi...
  4. nhacsen

nhacsen Thành viên

Được Like:
    258
    Nhưng nó có tác dụng đối với S40, S60 hay cả hai vậy Mod ?
  5. PigletHung

PigletHung Thành viên

Được Like:
    5
    Bác nói sao chứ! Mình nhớ là nếu kết nối như vậy lần đầu tiên nó sẽ yêu cầu password để xác nhận giữa 2 máy. Không lẽ trùng hợp tới chuyện password?
  6. tichau

tichau Guest

Cái nào có BT là chơi được thôi.Vì cái máy em dò được nó có tên là mylove nên cũng chả biết nó là loại gì nữa :D.
    nhacsen thích bài này.
  7. Kaka123

Kaka123 Thành viên

Được Like:
    212
    ko biết sao mình thử 2 máy của nokia thì cả máy mình và máy bên kia đều bắt nhập password ==> bó tay chứ hack cái gì !
  8. haolualua

haolualua Thành viên

Được Like:
    0
    Có thật không hả bác ? em tưởng hack blue khi gọi điện thì từ máy của victim gọi đi,nhưng bác làm sao nghe được ạ ****?
  9. tichau

tichau Guest

Tôi đã từng thử nghiệm cái ứng dụng này 1 lần tại quán cà phê cùng với 1 người bạn.Khi vô tình nhập đại pass là 1234 thì ok.Tiến hành gọi vào máy bạn của tôi từ số máy lạ đó thì cuộc gọi có thời gian là gần 10 phút :)).Tuy nhiên cuộc gọi này tôi không thể trực tiếp nghe được.Và có 1 điều lạ là khi cuộc gọi đó kết thúc thì máy của tôi bị treo và buộc phải restart máy~X(.Đến bây giờ vẫn chưa hiểu tại sao lúc đó máy bị treo nữa (lúc đó tôi xài N73me ).
  10. key12345

key12345 Thành viên

Được Like:
    27
    Hồi trước mình có xem tivi nói về cái phần mềm kiểu này rồi. Nhưng nó có thể xâm nhập máy người khác kg cần mấy người khác đồng ý cũng xâm nhập đc. Chắc phần mềm đó kg tung ra thị trường đâu, nếu tung ra thì loạn mất