Mobipocket reader 5.02 full for UIQ

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi rinoa19, 4 Tháng tám 2006.

1. rinoa19 Thành viên

2. rinoa19

rinoa19 Thành viên

Được Like:
    97
    minhvt, phuongtuan, nantoan1 người khác thích bài này.
  3. cppc

cppc Thành viên

Được Like:
    2
    Bác Rinoa ơi, em cài được tiếng Việt để đọc Moto Reader cho con M1000 rồi (hix, nhưng duyệt web vẫn chưa ổn), bác còn nhiều truyện ko gửi cho em một ít. Thanks bác nhiều!
  4. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Về truyện thì bên box S60 đã có rất nhiều đấy bạn. Bạn sang đấy sẽ tìm thấy thôi. :cool:
  5. rinoa19

rinoa19 Thành viên

Được Like:
    97
    các hãy bạn tự làm lấy cho mình những ebook vừa ý nhất .....tui đã tặng cần câu rồi đó...chứ tặng cá ăn hoài cũng hết..:cool:

Mobipocket.Creator.Home.Edition.v4.0

hbmd thích bài này.
  6. rinoa19

rinoa19 Thành viên

Được Like:
    97
    minhvt thích bài này.
  7. macarong

macarong Thành viên

Được Like:
    0
    Trước tiên xin thanks to Rinoa19! Về phần mềm và Đại Việt Sử Ký. Nhưng xin có 1 câu hỏi. Mình đã cài Kobe Font... Đã đọc được tiếng Việt của các thể loại Kobe. Nhưng sau khi cài Reader của bạn, khi chép Đại Việt SỬ ký để đọc thì chẳng còn đọc được tiếng Việt nữa. Không hiểu vì sao? Những người đã dùng rồi có kinh nghiệm giúp mình với.
    Thanks !
    Mình dùng con M1000 nhé!
  8. cppc

cppc Thành viên

Được Like:
    2
    Bạn macarong cho hỏi, bạn đã duyệt web tiếng Việt được chưa? Mình cũng dùng M1000 nhưng ko duyệt web tiếng Việt được, nếu bạn làm được xin chỉ dẫn. Còn về Mobi Reader thì mình lại đọc tốt, bạn vào Edit, chọn Preferences, chọn Font => tahoma là được.
  9. macarong

macarong Thành viên

Được Like:
    0
    To CPPC!
    Thanks. Tớ theo hướng dẫn của cậu cũng đọc được rồi. Còn về đọc Web, đợt trước tớ chưa cài Font nên cũng không đọc được. Nhưng bây h khi cài Font rồi, tớ vẫn chưa thử. Nên cũgn chưa biết, bận quá. Có gì anh em trao đổi nhé. He he, cùng dùng M1000 mà. Dễ nói chuyện hơn.:))
  10. rinoa19

rinoa19 Thành viên

Được Like:
    97
    m1000 cũng là UIQ 2.1 - OS7.0 nên các ứng dụng của A9xx là nó xài tốt, PXXX thì tùy ,nhưng hầu hết là xơi tốt nếu biết cách cài....mấy cưng cứ từ từ mà nghiên cứu nhé...