Mobipocket reader 5.02 full for UIQ

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi rinoa19, 4 Tháng tám 2006.

1. TheLight

TheLight Thành viên

Được Like:
    2
    @rinoa19: Mình để các file ngay ở thư mục Unfiled của Document mà.
    Lúc trước mình dùng Mobipocket reader 4.5 thìnó hiển thị danh mục các file .prc, hôm vừa rồi mình cài Mobipocket reader 5.02 thì nó không hiển thị nữa (mình không hề thay đổi vị trí các file .prc)
    Xin cám ơn các bạn.

Xin các bạn cho mình biết Mobipocket reader 5.02 hơn Mobipocket reader 4.8 những điểm gì? Chắc máy mình có kén quá nên chạy 5.02 không đầy đủ.

Tôi dùng P910 bạn à
  2. thicong

thicong Thành viên

Được Like:
    3
    làm sao để in đuợc sách dinh dạng mobipocket nhỉ (*.prc) ấy
  3. tôi dùng ctnayf để đọc ''lịch sử trung quốc '' và ''Đại việt sử ký toàn thư '' nhưng phông chữ vẫn biij các ô vuông!!!
    Ai giải thích dùm mình được ko?
    Đã cài đầy đủ:
    Kobe~ smartkey
    Kobe~ Config
    Kobe~ Font
    Thậm chí cài đủ cả netfront......nói chung là đủ hết trên forum đã có
  4. cute_guy

cute_guy Thành viên

Được Like:
    71
    do bạn chưa chỉnh lại font
    ban cài kobe font vô(làm theo hướng dẫn của rinnoa)..rồi cài e_bock vô...bạn sẽ thấy chữ bị hình ô vuông o đọc đươc đúng o?bình tĩnh vào edit->preferences->fonts chỉnh sang tahoma là được..vì khi cài vào máy o tự chuyển mình phải cài đặt nó lại
    chúc vui
  5. kojiro

kojiro Thành viên

Được Like:
    4
    Không phải kén đâu, lúc đầu cài xong thằng Mobipocket reader 5.02 mặc định là thư mục lưu trong máy nên chỉ có file giới thiệu. bạn chọn Unfiled ở góc trên bên phải và chọn Card là hiện cả liền. nhưng nhớ ebook phải copy vào thư mục Ebooks trên the nhé.
  6. giangnt1987

giangnt1987 Thành viên

Được Like:
    27
    link down bản 5.02 hỏng rùi bạn ơi mà mình đang dùng bản 4.8 có khác gì nhiều ko bạn
  7. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Link bản 5.2 vẫn còn OK đấy bạn. Ở #1.
  8. soidien82

soidien82 Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn có thể hướng dẫn mình cách chuyển từ pdf sang doc ko?Mình mò mẫm trong arcobat prosesinal7.0 mãi mà ko biết cách chuyển:whew:
  9. soidien82

soidien82 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình xài mobipocket creater plublisher conver doc -> prc rất ổn nhưng pdf -> prc thì ko có được.Cứ import là nó hiện import failed.Bạn kiểm tra giúp mình được ko?
  10. giangnt1987

giangnt1987 Thành viên

Được Like:
    27