MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi duatrebinguyenrua, 13 Tháng mười 2009.

1. lamquangct

lamquangct Thành viên

Được Like:
    7
    Bạn có thể up lên vài bức ảnh được không!?!?!?!
  2. hiepthong

hiepthong Thành viên

Được Like:
    9
    Thủ trên n85 5mp ảnh chụp tu 700k lên 1M có tấm 2M .zôm lên khác hẳn.thanks
  3. doimau

doimau Thành viên

Được Like:
    0
    Em thử cho con e5 5mp. Hình xuất ra tới 3m lận ?. Bình thường cao lắm từ 1m - 2m thôi. Riêng về màu sắc hay chất lượng thì em không rành cho lắm .

Còn có 1 tấm lên tới 3,4m lận nhưng hình ảnh không được đẹp lắm nó mờ ảo sao đấy. Em xài con E5 lấy file E72
    Vào phần quay phim thì không được các bác à Nó báo xảy ra lỗi không mong muốn . Đề nghị khởi động lại
  4. noiaybinhyen277

noiaybinhyen277 Thành viên

Được Like:
    0
    . Em xài con E72
    Vào phần quay phim thì không được các bác à Nó báo xảy ra lỗi không mong muốn . Đề nghị khởi động lại.
    Khởi động lại thì không vào chế độ chụp ảnh được nữa. Quay cũng không luôn. Làm thế nào bây giờ
  5. Honglam79

Honglam79 Thành viên

Được Like:
    0
    Bác xem lại giúp em. link bị die rồi ,em không tải code cho N86 8MP .cám ơn bác nhiều
  6. Namthanh8x

Namthanh8x Thành viên

Được Like:
    1
    Cái này 6120c FP1. test được ko ae?
  7. boy_nd

boy_nd Thành viên

Được Like:
    3
    Bác ơi sao e up con N82 của e mà ko thể nào copy được vào file Private thế ai giúp e với ?máy e đã hack phone rùi nhé
  8. Trunghuy90

Trunghuy90 Staff Member

Được Like:
    714
    Mở Open4all trong rompatcher lên đã nhé?
  9. boy_nd

boy_nd Thành viên

Được Like:
    3
    Bác ơi e làm như bác bảo rùi nhưng mà giờ e chạy bản Path thì nó báo lỗi ko update được bây giờ phải làm sao.E giờ mở camera nó còn ko lên nữa cơ lo quá:((
  10. Jun_vampiro

Jun_vampiro Thành viên

Được Like:
    19
    5630Xm dùng đúng file nhưng sau khi khởi động lại không dùng được cam :( phải xóa đi mới được :-ss
    p/s: đúng ra là bật cam có hiện được khoảng 1s, mình chú ý kĩ thì thấy nó ghi ở góc là 5M chứ không phải 3M như bt -> liệu có phải nhầm link không bác chủ topic :-<