More 150 Games 3D & 35 Apps for Sharp 903sh

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi minhhoang, 18 Tháng bảy 2006.

1. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    Re: More 150 Games 3D & 35 Apps for SHARP

mấy cái unlock = sim, và về dau đời 903 internet setting ko có( hình như vậy) nó lấy setting từ mạng cung cấp nên ko có GPRS đối với mạng ở VN, nên ko cài đc games từ GPRS bạn ạ
  2. chiphone

chiphone Thành viên

Được Like:
    419
    Re: More 150 Games 3D & 35 Apps for SHARP

Đem nó qua Nhật, vô I-@ppli thì đầy nhóc.
  3. baby heo

baby heo Thành viên

Được Like:
    762
    Hic,thành thật xin lỗi mod!! Lúc trc e ko có 903, h có nhg link game hư gòy,vô hòm mail cũng ko dc!! Zay xin mod hay ai có pót game 903 lên cho e zoi!! Sẵn tiện chỉ em cách cài lun nha!!:hug:
  4. Kiếm Tiên

Kiếm Tiên Thành viên

Được Like:
    38
    Có gì đâu mà phải xin lỗi, bạn làm như vậy là quá hợp lý rồi còn gì. Những người khác chắc sẽ lập 1 cái topic mới để hỏi ấy chứ. Bạn vào chủ đề SHARP ZONE ấy. ở post số 2 mục APPS & .GAMES FOR SHARP 903SH only. Các link vẫn tốt.
  5. thaidang

thaidang Thành viên

Được Like:
    2
    thế anh cho em hỏi cài game vào toshiba 803t ntn?em cài vào nhưng mở dt ra ko thấy nằm đâu cả?giúp em với
  6. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Theo hiểu biết của một số ngưởi có kinh nghiệm thì 803T không thể cài games bằng cáp, Ir, Bluetooth hay đầu đọc thẻ mà chỉ cài được bằng GPRS. Để cài bằng GPRS bằng tay bạn làm theo các hướng dẫn dưới đây.

Cái này mất 15.000 đồng 1 tin.
  7. nobita81

nobita81 Thành viên

Được Like:
    3
    phiền minhhoang up lại game đc ko?******************** mình vào trang đó chả thấy gì cả :(
  8. huygacon

huygacon Thành viên

Được Like:
    15
    THế con Sharp V603SH của em có dùng được cái này ko ? Cách cài thế nào ? Ai biết chỉ em với hixx
  9. beconxinh

beconxinh Thành viên

Được Like:
    0
    vậy 904sh chỉ multi được nhạc, video với hình thôi hả các bác. Không cài thêm được bất cứ game hay app gì hết hả các bác, sao chán thế. hix hix... Còn cách nào ko? các bác mách em với
  10. dacsandalat

dacsandalat Thành viên

Được Like:
    2
    mấy bác cho hỏi mấy cái này cài cho 903t đc ko ạ và có bác nào biết cách cài chỉ dùm em luôn cái đc ko ạ thank all