More 150 Games 3D & 35 Apps for Sharp 903sh

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi minhhoang, 18 Tháng bảy 2006.

1. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    uh, nếu rảnh mình sẽ nghiên cứu.. thank nhé...
    NIC thích bài này.
  2. jetli1981

jetli1981 Guest

minhhoang ơi, cho mình hỏi với. Chương trình docutility sử dụng như thế nào vậy? mình cài thử trên máy mà nó không hiện ra chữ. chỉ toàn là dấu "?????" không thôi. không đọc được. Còn muốn đọc file ebook trên điện thoại thì mình phải chép nó vào đâu vậy minhhoang? mình đọc trong file hướng dẫn rồi mà không thấy. minhhoang chỉ mình với nha? Cám ơn minhhoang nhiều!!!
  3. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    file ebook chép vào cùng thư mục ứng dụng và games....!!!
    NIC thích bài này.
  4. goodwellbest

goodwellbest Thành viên

Được Like:
    28
    bác minhhoang oi, cha hieu sao down cai docutil cua bac ko duoc, no keu ban khong duoc down nhieu hon 1 file tai thoi diem
  5. totalsolution

totalsolution Thành viên

Được Like:
    14
    Đó là chuyện bình thường. Hãy down khác thời điểm. :hit:
  6. totalsolution

totalsolution Thành viên

Được Like:
    14
    Đó là driver dạng một máy in ngôn ngữ tiếng nhật. Sau khi cài xong. Muốn chuyển một file nào sang 903sh thì vào File\Print\ chọn máy in là máy có ngôn ngữ tiếng Nhật. Sau khi chọn xong thì presss Print. Sẽ xuất hiện n [ với n = số trang của file mà mình muốn chuyển sang 903sh ] file ở desktop { đuôi file này dạng như một file của flash}. Chọn tất cả những file này rồi copy vào 903sh. Rồi đọc file như bình thường.
    Ưu điểm: Có thể chuyển đc tất cả các loại file văn bản thông dụng hiện nay như Word, Excel, PDF, PowerPoint . . .
    Nhược điểm: Là hiện nay bạn không thể sử dụng được, vì muốn sử dụng nó bạn phải chỉnh sửa trong registry của PC rồi mới sử dụng đc. Nhưng rất tiếc là hiện nay mình đã quên mất chỉnh như thế nào, và chỉnh ở đâu.

Hic hic nói một hơi dài dằng dặc rồi kết luận một câu là không dùng đc. Mình rất tiếc. :(( Mình cũng đang cố nhớ lại và tìm kiếm nó. Member nào nhớ thì post lại giúp nhé. Thanks alot=D>
  7. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    có thể nhớ và nói sơ qua về thứ cần chỉnh sửa trong registry không, cụ thể là ở nhánh nào?? MACHINE>? USER?
    NIC thích bài này.
  8. totalsolution

totalsolution Thành viên

Được Like:
    14
    Em mà nhớ đc là em chết liền. Bác post lên mà??? Sao bác lại hỏi em. He hè em cũng không nhớ nữa Bác chịu khó vào Registry tìm lại xem nhé. Mà nhớ Backup lại trước khi " vọc " nhé.OK???
  9. goodwellbest

goodwellbest Thành viên

Được Like:
    28
    tui cài vào chạy không được
    nhưng mang sang máy ông anh (có cài Japanese language) thì dùng được
    Có thể tạm thời suy ra là cài thêm Japanese Language là được (cài trong Languages and Region gì gì đó)
  10. LEBAOTRUNG

LEBAOTRUNG Guest

nhanh đấy, được xài là ok rồi...