Một số kinh nghiệm sử dụng Symbian

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi thienthancuaquy, 13 Tháng tư 2005.

1. meow2401

meow2401 Thành viên

Được Like:
    1
    Tại trước đây em không để ý, cái màn hình của p910 nó vồn không full đúng không ạ? Cái viền đen ở 4 phía màn hình ý. Mà tự dưng em thấy nó to quá8-}.
  2. anhducst2001

anhducst2001 Thành viên

Được Like:
    2
    Em đang dùng p910i nhưng không thể sử dụng phần mềm java được,sau khi cài đặt xong nếu mình chạy phần mềm java là nó báo lỗi KERN-EXE mã lỗi 3 và treo luôn.Bác nào biết cách khắc phục lỗi này chỉ giáo cho em với.Thank.
  3. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Uhm, nó default là vậy đó bạn.
  4. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    Mã lối 3 này có 2 nguyên nhân đó là:
    - FW của máy bạn thấp không phù hợp với bản Java.
    - Bản Java đó không đầy đủ có nghĩa là không phù hợp với kích thước màn hình máy P910 và một số chức năng của máy bạn (thường khi viết 1 phần mềm người viết không test hết trên tất cả các máy và các hệ điều hành).
  5. Thanhbidvag

Thanhbidvag Thành viên

Được Like:
    51
    fomat p990 như thế nào vậy các Bác chỉ dùm!
  6. tnthanhlan

tnthanhlan Thành viên

Được Like:
    6
    Các bạn ơi! Con P910i vốn theo tôi hơn 1 năm nay đã "biệt ly từ đây" rồi, buồn quá! Dùng đang ngon trớn. Các bạn tư vấn xem nên đổi sang P1i hay X1 hơn nhỉ? Hay BlackBerry hơn?**** Help me!!! Thanks!:-w
  7. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    đây là Symbian ma, đấu có nói đến Win Mobile, RIM... nếu được biết Symbian thì tất nhiên chỉ có P1i thui:>
    tnthanhlan thích bài này.
  8. amicadt

amicadt Thành viên

Được Like:
    0
    Em chào các bác, em có vấn đề nầy rất cân sự giúp đỡ của các bác. Chẳng là em lõ tay xóa mất mọt file nào đó mà bây giờ em không nhận và gửi tin nhắn được. Em vào Control Panel/Messaging Account nhưng tab SMS không click vào được. Bác nào có cách giải quyết giúp em với. Nếu em phải reset lại máy thì bác nào giúp em copy toàn bộ danh bạ sang sim hoặc sang thẻ nhớ với. Giúp em với, hic hic
  9. dvcsurvey

dvcsurvey Thành viên

Được Like:
    4
    Cài phần mềm sao lưu danh bạ vào, sao lưu rồi copy ra chỗ khác (VD máy tính).......format lên * xuống xuống * xuống *
  10. oh!yes

oh!yes Thành viên

Được Like:
    6
    vì sao p990 khi cài báo thức mà tắt máy thì ko tự khởi động lại vậy các bác. giúp e với.