Thảo luận [Mua Bán] Tổng hợp hỏi đáp địa chỉ mua bán N-Gage và phụ kiện!

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Còm., 23 Tháng hai 2011.

1. Còm. Giả Vờ Hết

Bác nào có thắc mắc tìm mua hoặc có hàng rao bán xin tạm thời rao trong topic này để tránh gây lộn xộn trong Box,
    Ai muốn mua đồ nào đó xin vui lòng để lại địa chỉ và số điện thoại để người bán tiện liên lạc. có đồ rồi thì quay lại thông báo và edit bài nhé! Chúc các bạn có những món hàng vừa ý !

LƯU Ý : " CHỈ MUA BÁN _ TRAO ĐỔI NHỮNG GÌ LIÊN QUAN ĐẾN N-GAGE

Khỉ Con, trung1102 and utnseries like this.
  2. extensa

extensa Thành viên

Được Like:
    0
    tớ có 1 cái N-GAGE màu trắng đang xài nè. Bạn nào muốn thao khảo pm yahoo :lamba_khieu nha.
  3. tieuquycodo

tieuquycodo Thành viên

Được Like:
    0
    Bác nào có màn hình n gage qd còn tốt thì để lại cho em!
    COn n gage qd cua em chet man hinh lau roi!
    Hehe!
  4. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    bác ở miền Bắc hay Nam thế ạ? để lại địa chỉ để ae tiện liên lạc nhé!
  5. duyanh15101994

duyanh15101994 Thành viên

Được Like:
    1
    e cân mua the nho cho qd.<512.bác nao co share cho e.Pm 01679871240.o quang binh.
  6. bobodl

bobodl Thành viên

Được Like:
    0
    em đang cần 1 con QD tầm 600k->700k...ACE nào có pm e sdt:01663601900..em ở Đà Lạt...bác nào bán ở HCM cũng được,tại e có ông anh đang học dưới đó..tk các bác nhìu
  7. nhozheo

nhozheo Thành viên

Được Like:
    8
    e đang cần 1 con ngage C,ae nào có xjn vuj lòng pm mình nhé. YM: mashjmaro1312
  8. Maicaolam

Maicaolam Thành viên

Được Like:
    50
    Con C nè, 3t đổ lên có lẽ em mới bán. Hàng chuẩn với Imei 00 mua ở nước ngoài ngay khi n gage vừa mới ra mắt.
    mà thực ra quan trọng là quen mắt với nó rùi chả dùng nữa thì bỏ đó thỉnh thoảng ngắm em nó cho vui =)) chứ bán bt kiểu này đc có 7~800. phí =))
  9. raven030884

raven030884 Thành viên

Được Like:
    0
    cần mua thẻ nhớ máy n-gage

Mình mới mua máy n-gage mà thẻ nhớ bị lỗi, bạn nào có thẻ 1gb (2gb càng tốt) bán cho mình.
    mình ở Thành phố Hồ Chí Minh, Quận 8
    yahoo: nguyenngochuy1984@yahoo.com
  10. vubao_khoi

vubao_khoi Thành viên

Được Like:
    0
    co ai co the nho 512 lien chan ko? tui dung the co giac noi toan bi tut ra thoi a. Moi lan the lai phai mang ra hang thao may ra lay the vua mat thoi gian lai ton tien, tien cong tho thao qua bang tien the. Ai co thi ban tui 2 cai duoc ko