Mua SIM 3G EVN trả trước ở đâu, chất lượng mạng 3G của EVN

Thảo luận trong 'Nơi Trao Đổi Chung' bắt đầu bởi coldman97, 20 Tháng chín 2010.

1. coldman97 Thành viên

2. thanhtungqng

thanhtungqng Thành viên

Được Like:
    51
    EVN dùng chán lắm. Mình bữa trước mua con sim 25k chỉ được 5 ngày sd và 5k trong tài khoản + 100Mb sd internet (Làm phát hết liền. Chán). Hiện giờ còn 100K trong TK phụ nhưng chỉ được gọi và SMS nội mạng (biết kiếm ai gọi đây?****) còn gói MB thì chỉ áp dụng trả sau thôi. Bác cứ ra trung tâm Điện lực đó hỏi sim 3G EVN có mà đầy. Nhưng khuyên chân thành là hãy từ từ chứ mạng nó vãi lắm, chỉ dạo quanh cột sóng được 1Km là đứt bóng. Có lẽ nên chờ đợi thêm 1 khoảng thời gian nữa thì may ra bước đột phá mới của EVN.

PS: Nhà mình ở ngay TP. Quảng Ngãi mà ko có sóng 3G-EVN
    coldman97 thích bài này.
  3. coldman97

coldman97 Thành viên

Được Like:
    1
    Không biết HN sóng sánh thế nào nhỉ, dùng internet mobile có vẻ rẻ:50d/MB rẻ hơn vina 1500d/MB
  4. thanhtungqng

thanhtungqng Thành viên

Được Like:
    51
    Bác cứ dùng ĐT có chức năng 3G, vào phần dò mạng đó. Nếu có 3G-VN08 thì dùng được 3G-EVN
  5. manhlam.tud

manhlam.tud Thành viên

Được Like:
    15
    vinaphone: mobile internet vượt gói 1500d/MB, mobile broadband 65d/MB = Mobifone fast connect
  6. rackquan

rackquan Thành viên

Được Like:
    11
    Bạn để chế độ UMTS rồi cài đặt chế độ chọn mạng thủ công,sẽ thấy có những mạng 3G nào sẵn sàng cho bạn kết nối.EVN là mạng mới,thuê bao ít nên dù sóng có kém chút nhưng chất lượng chấp nhận được,rõ ràng nhất là ở Mobile tv...
  7. ZzhoanghungzZ

ZzhoanghungzZ Thành viên

Được Like:
    519
    BÁC CHỦ BÀI ĐỌC CÁI NÀY
    Mã:
    [URL]http://3g.evntelecom.com.vn/[/URL]
    SẼ BIẾT CHÚT NHÉ , CÒN BÁC THẮC MẮC XIN GỌI 18009096 NHÉ ( MẠNG VINA MOBI GỌI ĐC THÔI )
  8. coldman97

coldman97 Thành viên

Được Like:
    1
    nạp thẻ 100k không biết đc bao nhiêu tiền, thời gian chờ và MB sử dụng nhỉ?
  9. hilary clinton

hilary clinton Thành viên

Được Like:
    0
    cái này dùng trả trc cùi trỏ bro xừ
    trả sau thì dạo quanh cột sống 500m thôi :-< mà đổi cho việc giá rẻ là... ko vào đc facebook =)) mình đã thử rồi, thật 100%
  10. coldman97

coldman97 Thành viên

Được Like:
    1
    Ông EVN này kể cũng củ chuối, tìm mãi không thấy quy định tính cước, thẻ nạp, thời gian nghe gọi, chờ đợi gì đâu cả, chán quá, ko có bác nào ở EVN telecom nhỉ, ko biết chọn số có dc ko nữa( mạng mới tranh thủ chọn :) )