Mục Giải đáp những Thắc mắc về kết nối Samsung và PC của bạn

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi PHUTHINH, 1 Tháng tư 2006.

1. PHUTHINH Ex-Mod

2. ntk_Ty

ntk_Ty Guest

minh muon tai nhac mp3, hinh bang cap d500 qua ss e350 phai dung pm nao, cach cai dat. co tai truc tiep tu mang dc khg? chi minh voi.cam on
  3. olala

olala Thành viên

Được Like:
    0
    Mình có 1 con samsung cổ nhưng rất hay, M100. Con này nghe được nhạc mp3 khá hay. Khổ 1 nỗi là mình ko có cáp và driver để coppy và xóa nhạc của nó đi được. Dây cáp mua thì rất khó, lại còn driver nữa chứ.. Có cách nào để mình quản lý và cop nhạc vào cho nó qua hồng ngoại ko??? Đang rất cần, xin cảm ơn.
  4. packermanvn

packermanvn Thành viên

Được Like:
    0
    PC nhận ra USB Driver cho SS E360 rồi nhưng mà không soft nào nhận ra máy E360 cả. Bây giờ phải làm sao ??
    Mong mọi người giúp, cám ơn nhiều
    Thân
  5. luis

luis Guest

Pc nhânn ra máy qua hồng ngoại nhưng sao không cài được wallpaper hay ringtone cho D500 vậy mấy bác ơi,h phải làm sao đây
  6. phucliem

phucliem Thành viên

Được Like:
    64
    có thể nào cài nhiều drive cho nhiều model máy samsung cho cùng 1 chương trình kết nối Gprs ko. hay là mỗi máy có 1 chương trình khac nhau vậy bro. nếu có làm ơn chỉ giúp
  7. hungcongtu

hungcongtu Thành viên

Được Like:
    0
    cái ông PHUTHINH vbmenu_register("postmenu_306826", true); gì đó lập ra cái này rùi bỏ chạy à. hê bun nhể
  8. sgtamthieugia

sgtamthieugia Thành viên

Được Like:
    5
    Còn tùy vào việc bạn sài máy gì nữa,chứ D5 và D6 thì phải dùng phần mềm riêng rùi.
  9. sgtamthieugia

sgtamthieugia Thành viên

Được Like:
    5
    Bạn có dùng PIMS 2.0 hông?nếu có thì tải bình thường mà??
  10. sgtamthieugia

sgtamthieugia Thành viên

Được Like:
    5
    Còn sao nữa,lên mạng search phần mềm chứ sao!!??