Thảo luận N-series nào nghe nhạc đỉnh nhất và có loa ngoài hay nhất !

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi phuongxaminhanh2, 16 Tháng năm 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. phuongxaminhanh2

phuongxaminhanh2 Thành viên

Được Like:
    40
    5800 - 5700 không thuộc N-series bạn ui !
    Nhưng công nhận loa ngoài of 5800 đỉnh nhất của NOKIA từ trước tới giờ đó
    Nghe cool lắm !
  2. phuongxaminhanh2

Được Like:
    40
    Loa của n85 rè lắm bác à, không to bằng n73 đâu
  3. NguyenDoanTrieu

NguyenDoanTrieu Thành viên

Được Like:
    21
    có bác nào biét ở hà nội có chỗ nào bán hàng N sê ri xách tay mới tinh ko vậy các bro vd như em 82 hay 85 chảng hạn. hàng xách tay mới nhé
  4. phuongxaminhanh2

Được Like:
    40
    85 dùng làm j bác ui, chán lắm. Dùng n95-8GB hay 82 đi
    Chỉ để nghe nhạc và game thì dùng 81 đi
  5. kuku001

kuku001 Thành viên

Được Like:
    1,665
    Thì Bác chả nói "Loa của Mobile con nào chỉnh max mà chẳng rè hả bác ?" là gì,chứ Bác đâu có nói loa N-Series đâu ;)).Mà em thấy cái loa ngoài của N81 là tồi tệ đó,nghe không chất lượng chút bào,cứ xè xè,đau hết cả tai.Con này được cái nếu đi ngoài đường,ai gọi đến cái loa nó rống to lên thì nghe thấy rõ ràng.:))
  6. phuongxaminhanh2

Được Like:
    40
    UH mình nói nhầm mà. Nhưng bạn có nói wa không vậy ?
  7. kuku001

kuku001 Thành viên

Được Like:
    1,665
    Không quá đâu,xài qua N81-2Gb rồi 8GB cũng thế,bạn em cũng N81-8Gb loa nó cũng thế,đã kiểm nghiệm,chả lẽ bốc phét ra mà nói à.
  8. phuongxaminhanh2

Được Like:
    40
    Vậy sao bạn đã dùng thử mấy chiếc n81-8GB rùi mà đã vội kết luận như vậy chứ. Từ trước tới h mình chưa thấy ai chê n81 về loa ngoài cả. Nó chỉ hay bị xước vỏ thui
  9. kuku001

kuku001 Thành viên

Được Like:
    1,665
    Chưa nghe thấy hả Bác,em nghe thấy đầy rồi.Em chả dùng chán mấy cái N81 rồi nhé,không tự dưng đi kết luận chi cho nó mệt.Mà Bác cứ nghe cái loa N81 nhiều vào,rè hay không Bác tự biết.Dùng lâu mà vẫn chưa rút ra những ưu nhược thì....:)).Với cả thử nhiều loại nhạc,với nhiều loại chuẩn khác nhau vào thì mới biết,chứ mới nghe vài ba mấy cái bài vớ vẩn thì biết sao được.Còn nếu Bác lập cái topic này để mà khen chê em N81 thì mời qua bên mục thảo luận cho N81 nhé.
  10. phuongxaminhanh2

Được Like:
    40
    Bạn hiểu nhầm ý mình rùi, mình lập topic để đánh giá thui mà. Anh em bàn luận thì càng vui chứ sao. Người này nói thế này, người kia thế kia thì mới hay chứ. Có j đâu mà
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.