Thảo luận N-series nào nghe nhạc đỉnh nhất và có loa ngoài hay nhất !

Thảo luận trong 'S60 3rd: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi phuongxaminhanh2, 16 Tháng năm 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. phuongxaminhanh2

phuongxaminhanh2 Thành viên

Được Like:
    40
    Không bít n86 loa ngoài của em nó thế nào nhỉ?Mình đợi mãi mà chưa thấy nó về Việt Nam. Ai dùng hàng xách tay rùi chia sẻ cùng anh em đi.
    Còn N96 định xem thử nhưng ít hàng wa chưa xem được. Không bít nó nghe thế nào. Trông nó hoành tráng và được thiết kế để xem Film nữa chắc loa ngoài phải hay lắm :D
  2. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    muốn biết N86 ntn thì xuống box N86 bên dưới kìa bạn ơi :|
  3. potay291982

potay291982 Thành viên

Được Like:
    11
    Ý Kiến của mình thấy N80 nghe ấm cực còn loa của N95 8G cũng ổn đấy chứ. sao ko ai nhắc tới nhỉ.
  4. phuongxaminhanh2

phuongxaminhanh2 Thành viên

Được Like:
    40
    Điện thoại dạng candy hình như loa nghe hay hơn nắp trượt không bít p vậy không?
  5. kuku001

kuku001 Thành viên

Được Like:
    1,665
    Chuẩn đấy Bác.Nghe loa máy dạng candy nó hay và chắc tiếng hơn.Chứ như cái N85 của em ngán quá rồi.Đợt trước còn dùng N82,để 2 con cạnh nhau,bật trung một bài hát,N82 vượt trội,âm trong,chắc nịch,N85 thì cứ èo èo kiểu gì ấy.Còn N86 chưa có hàng xách tay đâu,Châu Âu còn chưa bán lấy đâu ra,nhưng nhìn cái cách bố trí và kiểu loa của nó em nghĩ là sẽ rất ổn.
    rollroyce1412 thích bài này.
  6. binht610

binht610 Thành viên

Được Like:
    7
    mình nghĩ nghe loa ngoài thì chon stereo widening và loundness là off nghe sẽ không bị èo èo.
    kuku001 thích bài này.
  7. NguyenDoanTrieu

NguyenDoanTrieu Thành viên

Được Like:
    21
    chảng nhẽ n85 loa ngoài nghe ko hay băng n73 me ah mấy bro ơi
  8. nhocconsoidong

nhocconsoidong Thành viên

Được Like:
    79
    N78 thì sao? loa ngoài ntn sao ít ai nhắc tới thế nhỉ, theo em thì nó hơi bị nhỏ.
  9. rollroyce1412

rollroyce1412 Thành viên

Được Like:
    150
    Loa ngoài N78 nghe cũng hay rõ bass, ko bị rè nếu để ở mức 80% trở xuống. Mặc dù có 2loa ngoài nhưng loa ko to như N73 đc
  10. nguyenthelang

nguyenthelang Thành viên

Được Like:
    10
    nói về nghe nhạc hay thì N80 âm thanh chuẩn nhất hay nhất . trước mình có em N80 nghe rất sướng giờ đổi qua N73 nghe thấy không hay bằng nó cứ thế nào không có tiếng bass . N80 âm thanh đầy đủ nhưng hơi nhỏ
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.