Nạp tiền điện thoại cho thuê bao khác miễn phí

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi trongprobt, 16 Tháng năm 2013.

1. trongprobt Thành viên

Mobifone có dịch vụ nạp tiền điện thoại cho thuê báo khác MIỄN PHÍ bằng cách dùng mã thẻ và số seri
    Viettel thì có hình thức nạp tiền điện thoại bằng USSD *103* cho thuê bao khác nhưng lại tốn phí 1k >>> quá vô lý
    Vậy có cách nào nạp tiền điện thoại cho thuê bao khác của Viettel bằng mã thẻ MIỄN PHÍ không?

p/s: mình không nói đến hình thức top-up
  2. th0c0ntn

th0c0ntn Thành viên

Được Like:
    5
    Mỗi nhà mạng sẽ có 1 quy định riêng bạn ạ. Không thể so sánh nhà mạng này với nhà mạng khác như vậy được.
    Muốn không mất phí thì bạn có thể gửi mã số thẻ cho bạn mình tự nạp là được mà :D
  3. supmanhn

supmanhn Thành viên

Được Like:
    6
    có bankplus đấy bắn tiền cho trả trước, thanh toán hóa đơn cho trả sau. chuyển tiền qua số điện thoại, số ATM trực tiếp trên máy điện thoại mà không phải ra cây ATM
  4. The Hulk

The Hulk Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn mình hay nhờ nạp thẻ hộ, mình toàn tự mua thẻ cào, tự cào mã số rồi nhắn tin cho nó cái mã, nó tự nạp, thế là xong, free mà. Bạn thử cách này đi :D
  5. Ne0_Njcky

Ne0_Njcky Thành viên

Được Like:
    36
    Ra quán, báo nó bắn anypay. Mình ghét thu những phí dạng không đâu với đâu. Kể cả 1 đồng nhưng mặc dù nó có thể free được, chẳng thể spam nhiều giống như gọi Call Center mà thu phí