Xin giúp Nạp tiền trả trước

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi trongprobt, 1 Tháng bảy 2013.

1. trongprobt Thành viên

Mình muốn hỏi có trang web nào có dịch vụ nạp tiền trả trước cho mạng Viettel chiết khấu cao không (trên 5%)? Hầu như hiện nay chiết khấu Vitettel cao nhất khoảng 4,4-5%
    Mình cũng biết đến dịch vụ Mobile Bankplus nhưng để sử dụng dịch vụ này phải trả phí hàng tháng nên mình không thích lắm
    Vậy xin mọi người tư vấn giùm
  2. created

created Thành viên

Được Like:
    4
    Nếu là end user thì trên 5% khó lắm bạn ạ, chắc là ko có luôn ấy. Theo quy định mới của VNPT, từ ngày 15/03/2013 mức chiết khấu dành cho tất cả các loại thẻ nạp (vật lý, airtime) không vượt quá 5.5%. Như vậy thì người dùng cuối được chiết khấu 2-3% là cũng ok rồi, vì đại lý cũng phải giữ lại 1 phần lợi nhuận.

Có nhu cầu nạp topup hay mua mã thẻ thì ghé site mình dưới chữ ký ủng hộ nhé :)
  3. Tầm xuân

Tầm xuân Thành viên

Được Like:
    10
    5,5% chiết khấu của Bankplus là cao nhất rồi bạn ạ. Phí thuê bao hàng tháng của BankPlus chỉ chừng 5,5k - 8k -11k thôi, tùy ngân hàng, mà có Km thì được free nữa. Nếu bạn nạp cho người thân, bạn bè nữa thì tính ra chi phí vẫn lợi đó.
    Chưa kể Bankplus còn chuyển tiền qua di động, tra cứu số dư, lịch sử giao dịch, thanh toán tiền điện,v.v...BankPlus tích hợp "mấy trong 1" -> bạn đỡ phải dùng dịch vụ báo biến động số dư qua tin nhắn, đỡ phải ra ATM, tiết kiệm kha khá đấy :D
  4. anhvu61286

anhvu61286 Thành viên

Được Like:
    0
    Ban can thi lien minh Co 6% luon

Sent from my LG-F180L using Gsm.vn