Xin giúp Ngage QD xài jack chuyen 2.5 sang 3.5 dc ko

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi giaanh13578, 6 Tháng mười một 2008.

1. giaanh13578

giaanh13578 Thành viên

Được Like:
    2
    sau 1 hồi mày mò em hiểu ra 1 điều tại nó mono jack chuyen ra stereo nen nghe ko đc,hên sao em đang xài cái l7 bao năm ko nghe nhạc.,hum nai mua tai nghe nghe nhạc cục hay,hj` tu nay game ngage QD.nhac l7:-bd
  2. alfie07

alfie07 Thành viên

Được Like:
    2
    giaanh1357 ơi ! bạn nói có 2 tai nghe QD zin, vậy share hay đổi cho mình 1 cái nhé :004:
    Mình có tai nghe N70 chính hãng, Nguyên bộ, còn mới trên 90%.Nó là Zack 3,5 thi phải.
    Nếu đc thì hồi âm nhé !
    Mà bạn ở đâu vậy ?
  3. wu1503

wu1503 Thành viên

Được Like:
    29
    alfie07 minh cũng có tai nghe N-gage QD zin nè. Pm mình nha.
  4. nghia_kn

nghia_kn Thành viên

Được Like:
    25
    hi`hum no tớ mua có 30k à. bắc ninh city
  5. trung215

trung215 Thành viên

Được Like:
    0
    dùng 2.5 sang 3.5 ngon lành,bạn cắm ja'c chuyển vào tr'c cho máy nhận rùi hãy cắm tai nghe vào là đc.mình đã thử rồi.okmen
  6. nghia_kn

nghia_kn Thành viên

Được Like:
    25
    bạn đã test thử rùi, có hay lắm hok, âm thanh có bass hok, nghe có to hơn hok, .............:)
  7. nghia_kn

nghia_kn Thành viên

Được Like:
    25
    tớ cũng test thử rồi, okei bạn à, nhưng mà khi chuyên sang 3.5 nghe nhạc vẫn thế không có gì thay đổi cả, chỉ có 1 điều là hơi phiền phức khi nghe nhạc bằng phone phải cắm 2 lần , 1 lần cho QD 1 lần cho jack 3.5
    +++++++=ai có cao kiến gì hay hơn không................
  8. dindin

dindin Thành viên

Được Like:
    8
    Bạn mua tai nghe cua E398.Cắm thử vào,Nếu được luôn thì ok.Nếu ko dc thì bạn tháo phần chân tai nghe ở máy ra,giũa đi 1 ít để nó khớp với các điểm tiếp xúc.Như vậy bạn có thể nghe dc cả 2 loa ,Mình vừa mới làm xong.Mọi người thử xem có dc ko
  9. dindin

dindin Thành viên

Được Like:
    8
    Mình cũng đã thử thay chân tai nghe 2,5 sang 3,5 nhung chi nghe dc 1 tai và phải làm như bạn yesterday1305
  10. utnseries

utnseries Thành viên

Được Like:
    159
    mình thì dùng jac 2.5 --->3.5 cắm vào loa mini nghe cực hot còn nghe tai phon thì ngageqd tệ lắm ko bằng c