Thảo luận Ngage thường nghe nhạc bằng con nào và thua con nào nhỉ ?

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi minhtrinh06, 4 Tháng ba 2007.

1. louiskoo®

louiskoo® Thành viên

Được Like:
    1,143
    Top 5 điện thoại nghe nhạc khủng đc giới audio đánh giá ( sưu tầm )
    1* Sl4x
    2*Nokia 3300
    3* Sony Mz5
    4* Sharp 9xx
    5* Nokia N-gage
    N-gage tuy đứng thứ 5 trong những dòng nghe nhạc "khủng" nhưng vậy cũng hãnh diện lắm rồi ! chứ chưa nghe ai nhắc đến Nxx music hay sony W cả , đây là tui nghe nhìu người nói vậy thôi :">
  2. Lý Ngọc Hùng

Lý Ngọc Hùng Thành viên

Được Like:
    126
    nhà nghèo đành chịu cái px100 vậy:|
    bắt người kéo cày thay trâu, có khi nào gẫy luôn cái cột sống hem:-ss
    nhưng nói gì thì nói chỉ với E737 lờ thấy C thua Sờ Lờ òi.
    koss35, V6 (ko bít px100 có bì nổi với V6 hem nữa hic hic) đều đã thử với Cờ và Sờ Lờ hết òi. để nghe nốt cái px100 xem có dzớt dzát được gì hem:">
    khi nào có dịp cho nghe thử cái px100 nha sư huynh.
  3. Lý Ngọc Hùng

Lý Ngọc Hùng Thành viên

Được Like:
    126
    em tính nói mờ anh lại nói trước là seo?****[-(
    hì hì, có lẽ em và anh nghe cùng một người nói:>
    ko bít cái bảng xếp hạng đó có chuẩn hem? ai có đủ cả 5 thì cho chút ý kiến đê. Mà hình như lão Ngô đã có đủ roài thì phải:-****
  4. louiskoo®

louiskoo® Thành viên

Được Like:
    1,143
    Bác ngoduc còn 1 con "trong truyền thuyết " là incatell thì phải ? ( hem bít viết có đúng hem ? cái gì teo teo ấy ;;))
  5. thaibaodamdoi

thaibaodamdoi Thành viên

Được Like:
    2
    nói thế chứ em dang có con 5310 ne` hai dứa nó nghe = tai nghe thì cũng ngang cơ đấy nhưng loa ngoài thì tiu bời vì 5310 là music express mừ!
  6. Lý Ngọc Hùng

Lý Ngọc Hùng Thành viên

Được Like:
    126
    hic hic 5310 EM nghe to lắm, to như cái đài phát thanh vậy đó, nghe xong chẳng bít mình nghe gì luôn#-o còn cái dzụ loa ngoài của 5310 EM thì phải kiu 3250 EM là ông nội>:)>:)>:) ngẫm cũng lạ, cũng là cái ký hiệu EM nhưng sao lại có sự cách biệt rõ rệt thế ko bít:-?
  7. kossman

kossman Thành viên

Được Like:
    8
    Còn Sony dòng W đâu nhỉ? Mà có kể đời mới vô không, có thấy Sharp mà.
  8. ngocminh2812

ngocminh2812 Thành viên

Được Like:
    0
    nghe nói còn có con sámung F300 nghe nhạc âm bass cũng hay lắm phải không các bác,thằng bạn đang định bán 1 con,có ai mua không
  9. meohoangpq

meohoangpq Thành viên

Được Like:
    22
    hic...nghe bác nói vậy sao em nôn wa',em đang xài con QD của ông anh mới cho vài tháng thui....em đang o Phú Quốc có dịp lên sg tậu 1con wa'' chứ ở đây em kiếm đỏ con mắt mới thấy con QD.Còn trong cty của em mỗi bùn bùn lấy ra vọc là bị chê thô kệt,"cho tao tao ko thèm", em chỉ biết cười trừ thui chứ cãi lại làm gì (nó ngu mới nói vậy hehe..)
  10. khanhang

khanhang Guest

Ài chán. Không mono thì stereo chắc.