Nhạc chờ danh cho S60 đây!!!

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi Hà Anh Thiện, 1 Tháng hai 2009.

1. [​IMG][​IMG][​IMG]X_XPhần mềm này là dùng để làm nhạc chờ khi bạn gọi đi, thay vì bạn nghe tiếng TÚT TÚT của người bạn gọi, hay một bài nhạc chờ riêng của người đó, vậy bây giờ bạn gọi người đó thì sẽ nghe được nhạc chờ nhưng của mình... Đây đã được mình Việt Hóa, nhưng cũng tạm, tại lần đầu VIỆT HOÁ, có gì mấy anh chỉ thêm!!! Cám ơn để biết là đã xem bài của mình!!!o:)

Các file đính kèm:

2. acevnn

acevnn Thành viên

Được Like:
    63
    Nghe cũng hay đấy ,phải thử xem đã...thanks bạn nha
  3. manhthang1

manhthang1 Thành viên

Được Like:
    73
    Tức là thế nào đây!Cứ gọi đi là nghe đc à.Dùng thử rồi khen sau nhưng mà cứ thank đã
  4. vippro2331988

vippro2331988 Thành viên

Được Like:
    44
    chương trình này của s60v2 bạn ạ,e 51 của bạn thuộc s60v3ó9.2 ko cài đc là phải rồi
  5. nguoiqualoicu

nguoiqualoicu Thành viên

Được Like:
    75
    Phần mềm này thực chất là phần mềm Ringout tone đấy mà, các bạn có thể search trên diễn đàn có đấy, bởi vì mình nhìn font chữ rất lạ, đôi khi cài vào máy mà không có font phù hợp thì hiển thị xấu lắm, xài bản tiếng Anh thì hay hơn, dù sao cung cảm ơn bạn đã Việt hóa để nhìn nó thân thiện hơn.Còn về phần mềm này thì mình nghĩ nó không cần thiết lắm, dùng cho biết thôi, vì khi dùng nó phát nhạc bằng loa ngoài nên dù chỉnh mức nhỏ nhất rồi nhưng nó vẫn còn to, rất khó chịu khi kề tai vào phone, nếu người ta thấy thì tưởng mình hâm vì đứng giưa đường mà nghe nhạc, tốt nhất là nên bật trình nghe nhạc lên, nghe xong bài nhạc mình thích rồi mới thực hiện cuộc gọi.=P~
    bunny_o2tv thích bài này.
  6. manhthang1

manhthang1 Thành viên

Được Like:
    73
    Sao mình cài lên 7610 ko dùng đc nhỉ,màn hình cứ hiện lên cai chữ 125 to đùng,chả hiểu gì cả.Giải thích hộ với
    Help me!!!!!
    bunny_o2tv thích bài này.
  7. Hà Anh Thiện

Hà Anh Thiện Ex-Mod

Được Like:
    2,868
    Ừh, đúng rồi, hiện lên như vậy rồi mới vô đó, hay chắc không thích hợp cũng không chừng, hihi!!!!
    batman_1 thích bài này.
  8. Hà Anh Thiện

Hà Anh Thiện Ex-Mod

Được Like:
    2,868
    sao kì vậy, mình cũng dung N72 mà, vẫn chạy ầm ầm, bạn coi lại thử đi! Chúc bạn thành công!
  9. tycan911

tycan911 Thành viên

Được Like:
    10
    hem dùng đc thui đành dùng phần mềm tieng anh jay dù sao cũng thank bạn
  10. boyngage

boyngage Thành viên

Được Like:
    205
    bác bác biết phần mềm nào tương tự cho s60v1 như ngage chẳng hạn không ạ??