Nhạc số Sharp & SD-JukeBox

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi minhhoang, 14 Tháng mười một 2006.

1. theheo

theheo Thành viên

Được Like:
    0
    hic các bác cho em hỏi mp3 thì bitrate cao nhất sharp 903 chơi được là bao nhiêu ạ? Sao chưa có bài nào em down trên mạng mà bitrate trên 192 kbps mà nó chơi được hết, toàn báo cannot play
  2. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    BitRate trên 903 max là 192kbit đối với file MP3. Max 320kbit đối với file M4A. Chất lượng thể hiện khi convert trực tiếp từ CD, M4A hay hơn MP3! Không nén từ MP3 sang M4A, vì như thế suy giảm chất lượng file nhạc gốc!
  3. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Ai cho xin cái link download phần mềm convert mp3 to M4A cái, tìm mãi mà không thấy
  4. theheo

theheo Thành viên

Được Like:
    0
    to THANGIOP: Bác dùng Itune mà convert. http://www.apple.com/itunes/download/.
    To MinhHoang: Thế trường hợp em convert từ file Mp3 320 Kbps thì sang m4a VBR 256 KBps thì chất lượng có giảm nhiều ko?
  5. largo

largo Thành viên

Được Like:
    0
    em dùng 703shf nên chỉ nghe đc m4a, nhưng cái chương trình chơi nhạc của 703shf chuối quá, ko dùng được phím tắt ạ? ví như khi gập máy lại hay khi nghe nhạc rồi mở tin nhắn thì ko có cách nào tăng giảm âm lượng cả. Một điều khó chịu nữa là nó ko cho add playlist một cơ số bài cùng lúc, chỉ add đc từng bài một :(, có bác nào có cách khắc phục ko ạ ?
  6. tran_son_ha

tran_son_ha Guest

SD-Jukebox V5

em là thành viên mới của diễn đàn .cái chương trình này em có bản gốc các bác ạ .vì em đang ở bên NHẬT mà.để em up lên cho các bác nhé.
  7. tran_son_ha

tran_son_ha Guest

bây giờ em phải đi ngủ mai còn đi làm.để tối mai em se gửi cho các bác nhé.có gì cứ nhắn tin cho em +819013182384
  8. THANGIOP

THANGIOP Thành viên

Được Like:
    132
    Mấy ông này chẳng biết tư vấn có đúng không mà làm cả tối chẳng thấy mục convert Mp3 to M4A ở đâu cả:mad:

Đây Itune của ông đây , ông chỉ tôi xem nào !

[FONT='.VnTime'] [/FONT]
  9. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Đơn giản là click vào file mp3 đã add trên iTunes. Sau đó chuột phải và Convert selection to ACC. File convert nằm ở mục Music/iTunes..

Lịch sự chút nhé bạn.
    THANGIOP thích bài này.
  10. chiphone

chiphone Thành viên

Được Like:
    419
    Cái Itune là dễ làm nhất (tui kg biết gì về vi tính mà còn làm được nữa). Bạn nói vậy ai mà chí cho bạn nữa, coi lại cái IQ của bạn đi????