Nhờ anh em nhận xét dùm app đầu tiên của mình

Thảo luận trong 'Windows Phone: Ứng Dụng và Trò Chơi' bắt đầu bởi tgkhongty, 25 Tháng năm 2014.

1. tgkhongty Thành viên

Chào anh em,

Mình là Heo Sữa – Sinh viên trường Đại học Công nghệ Thông tin TP.HCM

Tình hình là mình mới viết 1 app nghe nhạc cho Windows Phone

Mình đã tham khảo các app nghe nhạc trên Windows Phone trước khi viết em nó, nên anh em yên tâm, các tính năng cơ bản của một app nghe nhac, app mình đều có: nghe online, download, tìm kiến,…

À, mình có lược bỏ một số thứ không cần thiết như lấy hình ca sĩ, làm các hiệu ứng động… mục đích là để ít bị tốn băng thông, điện thoại đỡ tốn pin và tốc độ phản hồi nhanh, kể cả các máy có kết nối 3G yếu (cái này mình test kĩ rồi, 3G bị bóp băng thông nghe nhạc vẫn vi vu nha anh em)

Anh em ai thích nghe nhạc thì down về dùng thử, và nhớ đánh giá dùm mình nhé, vì là app đầu tiên, không có nhiều kinh nghiệm, nên mình rất cần những đóng góp ý kiến từ anh em để khắc phục app tốt hơn

P/s: Mà anh em chém nhẹ tay chút nghen, để mình còn có tinh thần làm các app tiếp theo, hyhy

Link down app (hoặc các bạn có thể vào Windows Phone Store, tìm kiếm với từ khóa là Heo Sữa (tiếng Việt có dấu nha anh em)).

http://www.windowsphone.com/vi-vn/store/app/download-nhạc/e5326006-6dfc-442a-a2df-630083366555

Tính năng và một vài hình ảnh của App:

[+] Nghe nhạc cực nhanh (kể cả các máy kết nối Internet yếu)
    [+] Nghe nhạc online với gần 20 thể loại khác nhau
    [+] Tìm kiếm một bài hát bất kì (bài nào cũng có, hyhy nói giỡn chứ mình chỉ mới tìm những bài hát mình biết tên à, mấy bài chưa biết tên thì chưa thử)
    [+] Tải nhạc về để nghe offline
    [+] Giao diện đơn giản, dễ dùng
    [+] Nghe và tải nhạc background (không bị tắt khi đóng app)

[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Mọi ý kiến đóng góp của anh em mình sẽ ghi nhận và cố gắng khắc phục để app được tốt hơn

Cảm ơn anh em,