Xin giúp Nhờ trợ giúp dịch vụ nhạc chờ của Mobifone.

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi gabuongbinh, 13 Tháng chín 2014.

1. gabuongbinh Thành viên

2. SPEEDMAX99

SPEEDMAX99 Thành viên

Được Like:
    0
    Bác vào trang web funring.vn đăng nhập số điện thoại và mật khẩu nhạc chờ. Chọn mục thư viên nhạc (album nhạc) chọn mục xóa là OK. Chỉ 2 phút là ok thoai.
  3. nhoksokiu

nhoksokiu Thành viên

Được Like:
    3
    Đúng đó Em cũng mới biết mỗi thao tác này. em thấy thao tác đó rất là nhanh và tiên ngoài ra bác cũng thử gọi lên TĐ 9090 để them xem còn cách xóa nào khác không .
  4. nhokkonlonton91

nhokkonlonton91 Thành viên

Được Like:
    30
    Hiện chỉ thấy có mỗi cách này là nhanh nhất và khả quan nhất còn nếu bác mà không mún dùng cách này thì chỉ có cách ngồi xóa từng bài thôi. Thế này thì hơi mất thời gian đó.
  5. Bạch Dương

Bạch Dương Thành viên

Được Like:
    26
    Truy cập trang funring là tiện lợi nhất ấy, ko chỉ xóa bài hát mà còn nghe thử được bài hát và cài đặt theo ý mình nữa đó. Để lấy mật khẩu của web funring các bác soạn tin: MATKHAU gửi 9224
  6. hongden87hp

hongden87hp Thành viên

Được Like:
    22
    Nếu bác chủ top không thích vào website thì có thể vào qua wapsite dịch vụ http://m.funring.vn bằng điện thoại, số TB của bác sẽ được tự động nhận dạng. Bác sẽ thao tác trên trang này để đăng ký, tải bài hát, tặng nhạc, quản lý thư viện, hủy dịch vụ và gửi tin nhắn miễn phí đến thuê bao MobiFone.
  7. sybeo789

sybeo789 Thành viên

Được Like:
    7
    dùng qua web chủ động hơn nhiều, cài đặt riêng từng số điện thoại tới 1 bài hát cũng được nữa là…
  8. ruayeudoi87

ruayeudoi87 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng hay bị gia hạn bài hát nhạc chờ. Cho mình hỏi tắt tính năng tự động gia hạn BH như nào nhỉ?
  9. SPEEDMAX99

SPEEDMAX99 Thành viên

Được Like:
    0
    Bác có thể tắt ngay tính năng gia hạn khi truy cập vào trang funring hoặc soạn tin nhắn :HUY TDGH gửi 9224 nhé.
  10. frmbt1

frmbt1 Thành viên

Được Like:
    8
    Mình thấy thao tác trên web site của funring dễ làm hơn nhiều so với cái việc soạn tin, vì chả nhớ nổi mã bài hát cơ