Những chương trình đã thử trên P910

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi nlcnguyen, 9 Tháng chín 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nghiemtu

nghiemtu Thành viên

Được Like:
    32
    ừh thì đề tài này hơi bị ... hic hic :eek: :p
    chuyện như sau một ngày đẹp trời tui đi dạo bỗng nhìn thấy một em ngon khg chịu dc thế là chuyện gì đến là nó đến liền àh haha. :))
    chuyện tưởng rằng chỉ có thế nào ngờ cô nàng đã từng có BF thế là có hiện tượng xẩy ra ngoài ý muốn của cuộc thí nghiệm khoa học ( khả năng đột biến của ghen đã xuất hiện hihi :cool: ).
    thằng BF đó nó lại tưởng vì mình mà bị cô ta đá nên nó hận mình . ôiii đời em còn trong trắng lắm anh ơi hichic hahaha:eek: :rolleyes: :p
    lúc đầu nó chỉ gọi điện chêu tức vào 2, 3h sáng . sau thì gửi virus làm mình bị mất gần 400 Gb trong máy hic hic.

có bác nào có cái phần mềm phục hồi lại bộ nhớ khg giúp cái nhé.
    còn chuyện kia thì đúng là hận thù đường đời của em rôi .. :rolleyes: :p
  2. tulipden

tulipden Thành viên

Được Like:
    32
    Trích dẫn:
    Từ bài viết của tulipden
    bác lightblue cho em hỏi cái,tại sao em dùng IM+3.50 đã crk,cái bản bác up lên mà vẫn chỉ được có 5 ngày là thế nào nhỉ,bây giờ ngủm rồi
    đã thử bản 3.54 có crk đi kèm nhưng bản này bị lỗi không dùng được
    bác xử lý hộ em cái

Kỳ nhỉ? Tui cài lâu lắc rồi mà nó có báo 5 ngày gì đâu?! :eek: Có khi nó bị dính bản cũng bác xài rồi cũng nên.:cool:

hichic em biết phải làm sao đây,format lại cài vô vẫn vậy
  3. ng2diep

ng2diep Thành viên

Được Like:
    103
    Hai bác này bàn về P910i ????????

Bác johan và bác gì đó bàn về con vírus gì gì đó có liên quan gì đến P910i không mà sao có vẻ spam wá, mấy cái vụ đó PM cho nhau là đủ rồi, đừng buồn về lời góp ý nhé
  4. nghiemtu

nghiemtu Thành viên

Được Like:
    32
    khg sao bác àh có gì thì cứ nói sai thì xửa mà.
    tại bực quá nên mới thế thôi bác thông cảm nhé...:p
    :D :)) :)) =)) :cool:
  5. em mới dùng con p910 khg biêt nhieu có bac nào có cái soft mà để quản lý file của máy khg a cho em với.
  6. ng2diep

ng2diep Thành viên

Được Like:
    103
    Fileman??

Tôi đang xài CT handyExplorer 2.0 và ProfileExplorer 2.39 (đều có register) nếu bạn cần thì mail cho tôi :diepnguyenngó8@gmail.com
  7. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Bác có thể dùng Fileman, 1 phần mềm quản lý File theo tui là dễ dùng nhất.
    Bác sang đây để lấy.
  8. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Toikhongbietlaai muốn dùng HandyExplorer thì vào đây, tui đã upload cho bác rồi đó.
  9. tulipden

tulipden Thành viên

Được Like:
    32
    các bác ới còn cái vụ IM+ của em thì biết làm sao đây,em thấy bác nghiemtu có bản 3.68 bác bảo gửi vô meo cho em xin mà mãi bác không gửi hchcihc
  10. nghiemtu

nghiemtu Thành viên

Được Like:
    32
    chết thế mình chưa gửi cho bác thật àh chắc quên mất chết thật xin lỗi nha . đợi chút up liền àh. :p
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.